WooCommerce - en to is_IS translation catalogue (1349 entries)

en: Afghanistan
is_IS: Afganistan

en: &#197;land Islands
is_IS: Álandseyjar

en: Albania
is_IS: Albanía

en: Algeria
is_IS: Alsír

en: Angola
is_IS: Angóla

en: Anguilla
is_IS: Angvilla

en: Antarctica
is_IS: Suðurskautslandið

en: Antigua and Barbuda
is_IS: Antígva og Barbúa

en: Argentina
is_IS: Argentína

en: Armenia
is_IS: Armenía

en: Aruba
is_IS: Arúba

en: Australia
is_IS: Ástralía

en: Austria
is_IS: Austurríki

en: Azerbaijan
is_IS: Aserbaidsjan

en: Bahamas
is_IS: Bahamaeyjar

en: Bahrain
is_IS: Barein

en: Bangladesh
is_IS: Bangladess

en: Belarus
is_IS: Hvíta-Rússland

en: Belgium
is_IS: Belgía

en: Belize
is_IS: Belís

en: Benin
is_IS: Benín

en: Bermuda
is_IS: Bermúdaeyjar

en: Bhutan
is_IS: Bútan

en: Bolivia
is_IS: Bólivía

en: Bonaire, Saint Eustatius and Saba
is_IS: Bonaire, Sint Eustatius og Saba

en: Bosnia and Herzegovina
is_IS: Bosnía og Hersegóvína

en: Botswana
is_IS: Botsvana

en: Bouvet Island
is_IS: Bouvet-eyja

en: Brazil
is_IS: Brasilía

en: British Indian Ocean Territory
is_IS: Bresku Indlandshafseyjar

en: British Virgin Islands
is_IS: Bresku Jómfrúareyjar

en: Brunei
is_IS: Brúnei

en: Bulgaria
is_IS: Búlgaría

en: Burkina Faso
is_IS: Búrkína Fasó

en: Burundi
is_IS: Búrúndí

en: Cambodia
is_IS: Kambódía

en: Cameroon
is_IS: Kamarún

en: Canada
is_IS: Kanada

en: Cape Verde
is_IS: Grænhöfðaeyjar

en: Cayman Islands
is_IS: Cayman-eyjar

en: Central African Republic
is_IS: Mið-Afríkulýðveldið

en: Chad
is_IS: Tsjad

en: Chile
is_IS: Síle

en: China
is_IS: Kína

en: Christmas Island
is_IS: Jólaey

en: Cocos (Keeling) Islands
is_IS: Kókoseyjar (Keeling)

en: Colombia
is_IS: Kólumbía

en: Comoros
is_IS: Kómoreyjar

en: Congo (Brazzaville)
is_IS: Lýðveldið Kongó (Brazzaville)

en: Congo (Kinshasa)
is_IS: Lýðstjórnarlýðveldið Kongó  (Kinshasa)

en: Cook Islands
is_IS: Cooks-eyjar

en: Costa Rica
is_IS: Kosta Ríka

en: Croatia
is_IS: Króatía

en: Cuba
is_IS: Kúba

en: Cura&Ccedil;ao
is_IS: Curacao

en: Cyprus
is_IS: Kýpur

en: Czech Republic
is_IS: Tékkland

en: Denmark
is_IS: Danmörk

en: Djibouti
is_IS: Djíbútí

en: Dominica
is_IS: Dóminíka

en: Dominican Republic
is_IS: Dóminíska lýðveldið

en: Ecuador
is_IS: Ekvador

en: Egypt
is_IS: Egyptaland

en: Equatorial Guinea
is_IS: Miðbaugs-Gínea

en: Eritrea
is_IS: Erítrea

en: Estonia
is_IS: Eistland

en: Ethiopia
is_IS: Eþíópía

en: Falkland Islands
is_IS: Falklandseyjar

en: Faroe Islands
is_IS: Færeyjar

en: Fiji
is_IS: Fijieyjar

en: Finland
is_IS: Finnland

en: France
is_IS: Frakkland

en: French Guiana
is_IS: Franska Gínea

en: French Polynesia
is_IS: Franska Pólýnesía

en: French Southern Territories
is_IS: Frönsku suðlægu landsvæðin

en: Gambia
is_IS: Gambía

en: Georgia
is_IS: Georgía

en: Germany
is_IS: Þýskaland

en: Ghana
is_IS: Gana

en: Gibraltar
is_IS: Gíbraltar

en: Greece
is_IS: Grikkland

en: Greenland
is_IS: Grænland

en: Guatemala
is_IS: Gvatemala

en: Guinea
is_IS: Gínea

en: Guinea-Bissau
is_IS: Gínea-Bissá

en: Guyana
is_IS: Gvæjana

en: Haiti
is_IS: Haítí

en: Heard Island and McDonald Islands
is_IS: Heard og McDonalds-eyjar

en: Honduras
is_IS: Hondúras

en: Hungary
is_IS: Ungverjaland

en: Iceland
is_IS: Ísland

en: India
is_IS: Indland

en: Indonesia
is_IS: Indónesía

en: Iran
is_IS: Íran

en: Iraq
is_IS: Írak

en: Republic of Ireland
is_IS: Írland

en: Isle of Man
is_IS: Mön

en: Israel
is_IS: Ísrael

en: Italy
is_IS: Ítalía

en: Ivory Coast
is_IS: Fílabeinsströndin

en: Jamaica
is_IS: Jamaíka

en: Jordan
is_IS: Jórdanía

en: Kazakhstan
is_IS: Kasakstan

en: Kenya
is_IS: Kenía

en: Kiribati
is_IS: Kíribatí

en: Kuwait
is_IS: Kúveit

en: Kyrgyzstan
is_IS: Kirgistan

en: Latvia
is_IS: Lettland

en: Lebanon
is_IS: Líbanon

en: Lesotho
is_IS: Lesótó

en: Liberia
is_IS: Líbería

en: Libya
is_IS: Líbýa

en: Liechtenstein
is_IS: Liectenstein

en: Lithuania
is_IS: Litháen

en: Luxembourg
is_IS: Lúxemborg

en: Macao S.A.R., China
is_IS: Makaó, í Alþýðulýðveldinu Kína

en: Macedonia
is_IS: Makedónía

en: Madagascar
is_IS: Madagaskar

en: Malawi
is_IS: Malaví

en: Malaysia
is_IS: Malasía

en: Maldives
is_IS: Maldíveyjar

en: Mali
is_IS: Malí

en: Marshall Islands
is_IS: Marshall-eyjar

en: Martinique
is_IS: Martiník

en: Mauritania
is_IS: Máritanía

en: Mauritius
is_IS: Máritíus

en: Mexico
is_IS: Mexíkó

en: Micronesia
is_IS: Míkrónesía

en: Moldova
is_IS: Moldóva

en: Monaco
is_IS: Mónakó

en: Mongolia
is_IS: Mongólía

en: Montenegro
is_IS: Svartfjallaland

en: Morocco
is_IS: Marokkó

en: Mozambique
is_IS: Mósambík

en: Myanmar
is_IS: Búrma

en: Namibia
is_IS: Namibía

en: Nauru
is_IS: Nárú

en: Netherlands
is_IS: Holland

en: Netherlands Antilles
is_IS: Hollensku Antillur

en: New Caledonia
is_IS: Nýja-Kaledónía

en: New Zealand
is_IS: Nýja-Sjáland

en: Nicaragua
is_IS: Níkaragva

en: Niger
is_IS: Níger

en: Nigeria
is_IS: Nígería

en: Norfolk Island
is_IS: Norfolkeyja

en: North Korea
is_IS: Norður-Kórea

en: Norway
is_IS: Noregur

en: Oman
is_IS: Óman

en: Palestinian Territory
is_IS: Palestína, heimastjórnarsvæði

en: Papua New Guinea
is_IS: Papúa Nýja-Gínea

en: Paraguay
is_IS: Paragvæ

en: Peru
is_IS: Perú

en: Philippines
is_IS: Filippseyjar

en: Poland
is_IS: Pólland

en: Portugal
is_IS: Portúgal

en: Qatar
is_IS: Katar

en: Romania
is_IS: Rúmenía

en: Russia
is_IS: Rússland

en: Rwanda
is_IS: Rúanda

en: Saint Barth&eacute;lemy
is_IS: Sankti Bartólómeusareyjar

en: Saint Helena
is_IS: Sankti Helena

en: Saint Kitts and Nevis
is_IS: Sankti Kitts og Nevis

en: Saint Lucia
is_IS: Sankti Lúsía

en: Saint Martin (French part)
is_IS: Sankti Martin (framski hluti)

en: Saint Martin (Dutch part)
is_IS: Sankti Martin (hollenski hluti)

en: Saint Pierre and Miquelon
is_IS: Sankti Pierre og Miquelon

en: Saint Vincent and the Grenadines
is_IS: Sankti Vinsent og Grenadíneyjar

en: San Marino
is_IS: San Marínó

en: S&atilde;o Tom&eacute; and Pr&iacute;ncipe
is_IS: Saó Tóme og Prinsípe

en: Serbia
is_IS: Serbía

en: Seychelles
is_IS: Seychelles-eyjar

en: Sierra Leone
is_IS: Síerra Leóne

en: Singapore
is_IS: Singapúr

en: Slovakia
is_IS: Slóvakía

en: Slovenia
is_IS: Slóvenía

en: Solomon Islands
is_IS: Salómonseyjar

en: Somalia
is_IS: Sómalía

en: South Africa
is_IS: Suður-Afríka

en: South Georgia/Sandwich Islands
is_IS: Suður-Georgía og Suður-Sandvíkureyjar

en: South Korea
is_IS: Suður-Kórea

en: South Sudan
is_IS: Suður-Súdan

en: Spain
is_IS: Spánn

en: Sri Lanka
is_IS: Srí Lanka

en: Sudan
is_IS: Súdan

en: Suriname
is_IS: Súrínam

en: Svalbard and Jan Mayen
is_IS: Svalbarði og Jan Majen

en: Swaziland
is_IS: Svasíland

en: Sweden
is_IS: Svíþjóð

en: Switzerland
is_IS: Sviss

en: Syria
is_IS: Sýrland

en: Taiwan
is_IS: Taívan

en: Tajikistan
is_IS: Tadsjikistan

en: Tanzania
is_IS: Tansanía

en: Thailand
is_IS: Taíland

en: Timor-Leste
is_IS: Tímor-Leste

en: Togo
is_IS: Tógó

en: Tokelau
is_IS: Tókelá

en: Trinidad and Tobago
is_IS: Trínidad og Tóbagó

en: Tunisia
is_IS: Túnis

en: Turkey
is_IS: Tyrkland

en: Turkmenistan
is_IS: Túrkmenistan

en: Turks and Caicos Islands
is_IS: Turks- og Caicos-eyjar

en: Tuvalu
is_IS: Túvalú

en: Uganda
is_IS: Úganda

en: Ukraine
is_IS: Úkraína

en: United Arab Emirates
is_IS: Sameinuðu arabísku furstadæmin

en: United Kingdom (UK)
is_IS: Bretland

en: United States (US)
is_IS: Bandaríkin (BNA)

en: Uruguay
is_IS: Úrúgvæ

en: Uzbekistan
is_IS: Úsbekistan

en: Vanuatu
is_IS: Vanúatú

en: Vatican
is_IS: Vatíkanið

en: Venezuela
is_IS: Venesúela

en: Vietnam
is_IS: Víetnam

en: Wallis and Futuna
is_IS: Wallis- og Fútúnaeyjar

en: Western Sahara
is_IS: Vestur-Sahara

en: Western Samoa
is_IS: Vestur-Samóa

en: Yemen
is_IS: Jemen

en: Zambia
is_IS: Sambía

en: Zimbabwe
is_IS: Simbabve

en: Australian Capital Territory
is_IS: Höfuðborg Ástralíu

en: New South Wales
is_IS: Nýja Suður-Wales

en: Northern Territory
is_IS: Norðursvæði

en: South Australia
is_IS: Suður-Ástralía

en: Tasmania
is_IS: Tasmanía

en: Victoria
is_IS: Viktoría

en: Western Australia
is_IS: Vestur-Ástralía

en: British Columbia
is_IS: Breska Kólombía

en: New Brunswick
is_IS: Nýja Brunsvík

en: Newfoundland and Labrador
is_IS: Nýfundnaland og Labrador

en: Northwest Territories
is_IS: Norðvestur landsvæðin

en: California
is_IS: Kalifornía

en: District Of Columbia
is_IS: District of Columbia

en: Florida
is_IS: Flórída

en: New York
is_IS: New york

en: North Carolina
is_IS: Norður-Karolína

en: North Dakota
is_IS: Norður-Dakóta

en: Pennsylvania
is_IS: Pennsylvanía

en: South Carolina
is_IS: Suður-Karólína

en: South Dakota
is_IS: Suður-Dakóta

en: Utah
is_IS: tah

en: Vermont
is_IS: ermont

en: West Virginia
is_IS: Vestur-Virginía

en: Wisconsin
is_IS: Wisconsis

en: American Samoa
is_IS: Ameríska Samóa

en: Guam
is_IS: Gúam

en: Northern Mariana Islands
is_IS: Norður Maríanaeyjar

en: Puerto Rico
is_IS: Púertó Ríkó

en: US Minor Outlying Islands
is_IS: Smáeyjar Bandaríkjanna

en: US Virgin Islands
is_IS: Bandarísku Jómfrúareyjar

en: Eastern Cape
is_IS: Austurhöfði

en: Free State
is_IS: Fríríki

en: North West
is_IS: Norðvestur

en: Western Cape
is_IS: Vesturhöfði

en: Settings
is_IS: Stillingar

en: Backordered
is_IS: Biðpöntun

en: Free!
is_IS: Ókeypis!

en: Subtotal:
is_IS: Millisamtala:

en: Discount:
is_IS: Afsláttur:

en: Shipping:
is_IS: Sending:

en: Fee
is_IS: Gjald

en: Payment Method:
is_IS: Greiðslumáti:

en: Total:
is_IS: Samtals:

en: Download %d
is_IS: Sækja %d

en: Download
is_IS: Sækja

en: Order status changed from %s to %s.
is_IS: Stöðu pöntunar breytt úr %s í %s.

en: Item #%s stock reduced from %s to %s.
is_IS: Lagerstaða vöru #%s lækkað úr %s í %s

en: Card Number
is_IS: Korta númer

en: Expiry (MM/YY)
is_IS: gildistími (MM/ÁÁ)

en: MM / YY
is_IS: MM / ÁÁ

en: Card Code
is_IS: Kortakóði

en: Add to cart
is_IS: Setja í körfu

en: Read more
is_IS: Lesa meira

en: In stock
is_IS: Á lager

en: Only %s left in stock
is_IS: Aðeins %s eftir á lager

en: (can be backordered)
is_IS: (hægt að leggja inn biðpöntun)

en: %s in stock
is_IS: %s á lager

en: Available on backorder
is_IS: Í boði sem biðpöntun

en: Out of stock
is_IS: Ekki til á lager

en: Rated %s out of 5
is_IS: Einkunn %s af 5

en: out of 5
is_IS: af 5

en: Consumer Secret is invalid
is_IS: Leynikóði viðskiptavinar er ógildur

en: %s parameter is missing
is_IS: %s breyta vantar

en: Consumer Key is invalid
is_IS: Lykill viðskiptavinar er ógildur

en: Invalid Signature - failed to sort parameters
is_IS: Ógild áritun - tókst ekki að vinna með breyturnar

en: Invalid Signature - signature method is invalid
is_IS: Ógild áritun - áritunaraðferð er ekki í boði

en: Invalid Signature - provided signature does not match
is_IS: Ógild áritun - áritanir stemma ekki

en: Invalid timestamp
is_IS: Ógildur tímastimpill

en: Invalid nonce - nonce has already been used
is_IS: Ógildur öryggiskóði - öryggiskóði hefur þegar verið notaður

en: The API key provided does not have read permissions
is_IS: Þessi API lykill hefur ekki lesaðgang

en: The API key provided does not have write permissions
is_IS: Þessi API lykill hefur ekki skrifaðgang

en: Invalid coupon ID
is_IS: Ógilt númer afsláttarmiða

en: You do not have permission to read the coupons count
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að skoða fjölda afsláttarmiða

en: Invalid coupon code
is_IS: Ógildur afsláttarmiði

en: You do not have permission to create coupons
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að búa til afsláttarmiða

en: Missing parameter %s
is_IS: Vantar breytu %s

en: The coupon code already exists
is_IS: Þessi afsláttarmiði er nú þegar til

en: Invalid coupon type - the coupon type must be any of these: %s
is_IS: Ógild tegund afsláttarmiða - tegund afsláttarmiða þarf að vera ein af eftirfarandi: %s

en: Failed to update coupon
is_IS: Tókst ekki að uppfæra afsláttarmiða

en: Invalid customer Email
is_IS: Netfang viðskiptavinar er ógilt

en: You do not have permission to read the customers count
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að skoða fjölda viðskiptavina

en: You do not have permission to create this customer
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að búa til þennan viðskiptavin

en: Invalid customer ID
is_IS: Ógilt númer viðskiptavinar

en: Invalid customer
is_IS: Ógildur viðskiptavinur

en: You do not have permission to read this customer
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að skoða þennan viðskiptavin

en: You do not have permission to edit this customer
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að breyta þessum viðskiptavin

en: You do not have permission to delete this customer
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að eyða þessum viðskiptavini

en: JSONP support is disabled on this site
is_IS: JSONP stuðningur er óvirkur á þessum vef

en: The JSONP callback function is invalid
is_IS: JSONP endurkallsvirkni er ógild

en: You do not have permission to read the orders count
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að skoða fjölda pantana

en: You do not have permission to create orders
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að stofna pöntun

en: Customer ID is invalid
is_IS: Ógilt viðskiptavinanúmer

en: Cannot create order: %s
is_IS: Gat ekki stofnað pöntun: %s

en: Payment method ID and title are required
is_IS: Krafist er auðkennis og titil greiðslumáta

en: Provided order currency is invalid
is_IS: Gjaldmiðill pöntunar er ógildur

en: Order ID is invalid
is_IS: Ógilt pöntunarnúmer

en: Order item ID is required
is_IS: Krafist er auðkennis pöntunarvöru

en: Order item ID provided is not associated with order
is_IS: Uppgefið auðkenni pöntunarvöru er ekki tengt við pöntunina

en: Product ID provided does not match this line item
is_IS: Innslegið vörunúmer passar ekki við hlutinn á línunni

en: The product variation is invalid
is_IS: Afbrigði vörunnar er ógilt

en: Product is invalid
is_IS: Ógild vara

en: Product quantity must be a positive float
is_IS: Vörumagn verður að vera jákvæð kommutala

en: Product quantity is required
is_IS: Vörumagns er krafist

en: Cannot create line item, try again
is_IS: Get ekki búið til línu fyrir þennan hlut, reyndu aftur

en: Cannot update line item, try again
is_IS: Get ekki uppfært hlut á línunni, reyndu aftur

en: Shipping total must be a positive amount
is_IS: Heild í sendingu verður að vera jákvæð upphæð

en: Shipping method ID is required
is_IS: Auðkenni sendingarmáta er krafist

en: Cannot create shipping method, try again
is_IS: Get ekki búið til sendingarmáta, reyndu aftur

en: Cannot update shipping method, try again
is_IS: Get ekki uppfært sendingarmáta, reyndu aftur

en: Fee title is required
is_IS: Krafist er titil gjalds

en: Fee tax class is required when fee is taxable
is_IS: Skattaflokkur gjalds er krafist þegar gjald er skattskylt

en: Cannot create fee, try again
is_IS: Gat ekki stofnað gjald, reyndu aftur

en: Cannot update fee, try again
is_IS: Gat ekki uppfært gjald, reyndu aftur

en: Coupon discount total must be a positive amount
is_IS: Heildarverð með afslætti verður að vera jákvæð upphæð

en: Coupon code is required
is_IS: Krafist er afsláttarmiða

en: Cannot create coupon, try again
is_IS: Gat ekki búið til afsláttarmiða, reyndu aftur

en: Cannot update coupon, try again
is_IS: Gat ekki uppfært afsláttarmiða, reyndu aftur

en: Invalid order note ID
is_IS: Ógilt auðkenni pöntunarskýringar

en: An order note with the provided ID could not be found
is_IS: Pöntunarskýring með þessu auðkenni fannst ekki

en: You do not have permission to create order notes
is_IS: Þú hefur ekki leyfi til að búa til pöntunarskýringar

en: Order note is required
is_IS: Skýring pöntunar er krafist

en: Cannot create order note, please try again
is_IS: Gat ekki stofnað pöntunarskýringu, vinsamlegast reyndu aftur

en: The order note ID provided is not associated with the order
is_IS: Auðkenni pöntunarskýringar sem þú gafst upp er ekki tengt við pöntunina

en: This order note cannot be deleted
is_IS: Get ekki eytt þessari pöntunarskýringu

en: Permanently deleted order note
is_IS: Pöntunarskýringu hefur verið varanlega eytt

en: Invalid order refund ID
is_IS: Ógilt auðkenni endurgreiðslu

en: An order refund with the provided ID could not be found
is_IS: Gat ekki fundið endurgreiðslu pöntunar með þessu auðkenni

en: You do not have permission to create order refunds
is_IS: Þú hefur ekki leyfi til að búa til endurgreiðslu fyrir pöntun

en: Refund amount is required
is_IS: Upphæð fyrir endurgreiðslu er krafist

en: Refund amount must be positive
is_IS: Upphæð endurgreiðslu verður að vera jákvæð

en: Cannot create order refund, please try again
is_IS: Gat ekki búið til endurgreiðslu fyrir pöntun, vinsamlegast reyndu aftur

en: An error occurred while attempting to create the refund using the payment gateway API
is_IS: Villa kom upp í APA greiðslugáttarinnar þegar verið var að búa til endurgreiðslu

en: The order refund ID provided is not associated with the order
is_IS: Auðkenni endurgreiðslu er ekki tengt við þessa pöntun

en: You do not have permission to read the products count
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að skoða vörufjölda

en: You do not have permission to create products
is_IS: Þú hefur ekki leyfi til að búa til vörur

en: Invalid product type - the product type must be any of these: %s
is_IS: Ógild tegund vöru - vörutegundin verður að vera einhver af þessum: %s

en: You do not have permission to read product categories
is_IS: Þú hefur ekki leyfi til að skoða vöruflokka

en: Invalid product category ID
is_IS: Ógilt auðkenni vöruflokks

en: A product category with the provided ID could not be found
is_IS: Vöruflokkur með þessu auðkenni fannst ekki

en: The SKU already exists on another product
is_IS: Þetta vörunúmer er þegar til á annarri vöru

en: Variation #%s of %s
is_IS: Tilbrigði #%s af %s

en: Invalid URL %s
is_IS: Ógild vefslóð %s

en: Error getting remote image %s
is_IS: Villa við að sækja utanaðkomandi mynd %s

en: Zero size file downloaded
is_IS: Sótti skrá sem er núll að stærð

en: Deleted %s
is_IS: Eyða %s

en: You do not have permission to read this report
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að skoða þessa skýrslu

en: Invalid %s ID
is_IS: Ógilt %s auðkenni

en: No %s found with the ID equal to %s
is_IS: Fann ekki %s með auðkenni sem jafngildir %s

en: Invalid %s
is_IS: Ógilt %s

en: You do not have permission to read this %s
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að skoða þetta %s

en: You do not have permission to edit this %s
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að breyta þessu %s

en: You do not have permission to delete this %s
is_IS: Þú hefur ekki réttindi til að eyða þessu %s

en: Permanently deleted customer
is_IS: Viðskiptavini eytt varanlega

en: The customer cannot be deleted
is_IS: Ekki er hægt að eyða þessum viðskiptavini

en: This %s cannot be deleted
is_IS: Ekki er hægt að eyða %s

en: Permanently deleted %s
is_IS: Endanlega eytt %s

en: Invalid authentication method
is_IS: Ógild auðkenningaraðferð

en: Unsupported request method
is_IS: Tegund fyrirspurnar ekki studd

en: The handler for the route is invalid
is_IS: Meðhöndlun fyrir þessa leið er ógild

en: No route was found matching the URL and request method
is_IS: Engin leið fannst út frá gefinni vefslóð og umbeðna aðferð

en: You do not have permission to read the webhooks count
is_IS: Þú hefur ekki leyfi til að lesa fjölda vefkrækna

en: You do not have permission to create webhooks
is_IS: Þú hefur ekki leyfi til að búa til vefkrækjur

en: Webhook topic is required and must be valid
is_IS: Efni fyrir vefkrækju er krafist og verður að vera gilt

en: Webhook delivery URL must be a valid URL starting with http:// or https://
is_IS: Vefslóð afhendingar fyrir vefkrækju verður að vera gild vefslóð sem byrjar á http:// eða https://

en: Webhook created on %s
is_IS: Vefkrækja var búin til á %s

en: Cannot create webhook: %s
is_IS: Gat ekki búið til vefkrækju: %s

en: Webhook topic must be valid
is_IS: Efni vefkrækju verður að vera gilt

en: Invalid webhook delivery ID
is_IS: Ógilt afhendingarauðkenni fyrir vefkrækju

en: Invalid webhook delivery
is_IS: Ógild afhending vefkrækju

en: Consumer Key is missing
is_IS: Lykil viðskiptavinar vantar

en: Consumer Secret is missing
is_IS: Leynikóða viðskiptavinar vantar

en: Invalid product SKU
is_IS: Ógilt vörunúmer

en: Sorry there was a problem removing this coupon.
is_IS: Við biðjumst innilegar afsökunar, en það var vandamál við að fjarlægja þennan afsláttarmiða.

en: Coupon has been removed.
is_IS: Afsláttarmiði hefur verið fjarlægður.

en: Sorry, your session has expired.
is_IS: Afsakið, lotan er liðin.

en: Return to homepage
is_IS: Fara aftur á forsíðu

en: Standard
is_IS: Hefðbundin

en: Do not allow
is_IS: Leyfa ekki

en: Allow, but notify customer
is_IS: Leyfa, en tilkynna viðskiptavini um aðgerð

en: Allow
is_IS: Leyfa

en: File %d
is_IS: Skrá %d

en: No products had their stock reduced - they may not have stock management enabled.
is_IS: Lagerstöðu var ekki breytt - mögulega er lagerhald ekki virkt.

en: Item #%s stock increased from %s to %s.
is_IS: Lagerstaða á vöru #%s hefur hækkað frá %s í %s

en: No products had their stock increased - they may not have stock management enabled.
is_IS: Lagerstöðu var ekki breytt - mögulega er lagerhald ekki virkt.

en: Name
is_IS: Nafn

en: Value
is_IS: Gildi

en: Delete note
is_IS: Eyða skilaboðum

en: Invalid refund amount
is_IS: Ógild endurgreiðslufjárhæð

en: Refund failed
is_IS: Endurgreiðsla mistókst

en: Dismiss this notice.
is_IS: Loka þessari tilkynningu.

en: Read
is_IS: Lesa

en: Write
is_IS: Skrifa

en: Read/Write
is_IS: Lesa/skrifa

en: View products
is_IS: Skoða vörur

en: API disabled!
is_IS: API óvirkur!

en: Error: %s
is_IS: Villa: %s

en: Access Denied
is_IS: Aðgangur óheimill

en: Error 404
is_IS: Villa 404

en: Products tagged &ldquo;%s&rdquo;
is_IS: Vörur merktar &ldquo;%s&rdquo;

en: Posts tagged &ldquo;%s&rdquo;
is_IS: Færslur merktar &ldquo;%s&rdquo;

en: Author: %s
is_IS: Höfundur: %s

en: Search results for &ldquo;%s&rdquo;
is_IS: Leitarniðurstöður fyrir &ldquo;%s&rdquo;

en: Page %d
is_IS: Síða %d

en: In order for <strong>database caching</strong> to work with WooCommerce you must add <code>_wc_session_</code> to the "Ignored Query Strings" option in W3 Total Cache settings <a href="%s">here</a>.
is_IS: Svo <strong>database caching</strong> virki með  WooCommerce þá þarftu að setja inn <code>_wc_session_</code> í "Ignored Query Strings" hlutann í W3 Total Cache stillingum <a href="%s">hérna</a>.

en: %s has been removed from your cart because it can no longer be purchased. Please contact us if you need assistance.
is_IS: Varan %s hefur verið fjarlægð úr körfu af því ekki er hægt að kaupa vöruna að svo stöddu. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft einhverja aðstoð eða upplýsingar.

en: An item which is no longer available was removed from your cart.
is_IS: Vara sem er ekki lengur í boði var fjarlægð úr körfunni.

en: Sorry, "%s" is not in stock. Please edit your cart and try again. We apologise for any inconvenience caused.
is_IS: Afsakið, "%s" er ekki til á lager. Vinsamlegast uppfærðu pöntunina og reyndu aftur.  Við biðjumst velvirðingarinnar á óþægindunum.

en: Sorry, we do not have enough "%s" in stock to fulfill your order (%s in stock). Please edit your cart and try again. We apologise for any inconvenience caused.
is_IS: Afsakið, við eigum ekki nóg "%s" á lager til að uppfylla pöntunina (%s til á lager).  Vinsamlegast uppfærðu pöntunina og reyndu aftur.  Við biðjumst afsökunar á óþægindum.

en: Sorry, we do not have enough "%s" in stock to fulfill your order right now. Please try again in %d minutes or edit your cart and try again. We apologise for any inconvenience caused.
is_IS: Afsakið, við eigum ekki nóg "%s" á lager til að uppfylla pöntunina (%s á lager).  Vinsamlegast uppfærðu pöntunina og reyndu aftur.  Við biðjumst afsökunar á óþægindum.

en: Get cart should not be called before the wp_loaded action.
is_IS: Það á ekki að kalla í að sækja körfu á undan wp_loaded aðgerðinni.

en: View Cart
is_IS: Skoða körfu

en: You cannot add another &quot;%s&quot; to your cart.
is_IS: Þú getur ekki bætt &quot;%s&quot; í körfuna þína

en: Sorry, this product cannot be purchased.
is_IS: Við biðjumst innilegrar afsökunar, en það er ekki hægt að kaupa þessa vöru.

en: You cannot add &quot;%s&quot; to the cart because the product is out of stock.
is_IS: Þú getur ekki bætt &quot;%s&quot; við í körfuna, því varan er ekki til á lager.

en: You cannot add that amount of &quot;%s&quot; to the cart because there is not enough stock (%s remaining).
is_IS: Þú getur ekki bætt við þessu magni af &quot;%s&quot; í körfuna því það er ekki nóg til á lager (%s til á lager).

en: You cannot add that amount to the cart &mdash; we have %s in stock and you already have %s in your cart.
is_IS: Þú getur ekki sett þetta magn af vörunni í körfu &mdash; við eigum %s á lager, en þú ert með %s í körfunni þinni.

en: Cheatin&#8217; huh?
is_IS: Að svindla?

en: Account username
is_IS: Notendanafn reiknings

en: Account password
is_IS: Lykilorð notenda

en: Order Notes
is_IS: Skýring með pöntun

en: Error %d: Unable to create order. Please try again.
is_IS: Villa %d: Gat ekki búið til pöntunina. Vinsamlegast reyndu aftur.

en: We were unable to process your order, please try again.
is_IS: Við gátum ekki gengið frá pöntuninni þinni, vinsamlegast reyndu aftur.

en: Sorry, your session has expired. <a href="%s" class="wc-backward">Return to homepage</a>
is_IS: Afsakið, tíminn er liðinn.  <a href="%s" class="wc-backward">Fara aftur á forsíðu</a>

en: is a required field.
is_IS: krefst útfyllingar

en: Please enter a valid postcode/ZIP.
is_IS: Sláðu inn gilt póstnúmer.

en: is not a valid phone number.
is_IS: er ekki gilt símanúmer

en: is not a valid email address.
is_IS: er ekki gilt netfang

en: is not valid. Please enter one of the following:
is_IS: er ógilt. Vinsamlegast notaðu eitt af eftirtöldu:

en: You must accept our Terms &amp; Conditions.
is_IS: Þú verður að samþykkja skilmálana okkar.

en: Unfortunately <strong>we do not ship %s</strong>. Please enter an alternative shipping address.
is_IS: Því miður, <strong>við sendum ekki til %s</strong>. Vinsamlegast veldu annað heimilisfang viðtakanda.

en: Invalid shipping method.
is_IS: Óleyfilegur sendingarmáti.

en: Invalid payment method.
is_IS: Ógildur greiðslumáti

en: Please rate the product.
is_IS: Vinsamlegast gefðu vörunni einkunn

en: to the
is_IS: til

en: to
is_IS: til

en: VAT
is_IS: vsk.

en: Tax
is_IS: vsk.

en: (incl. VAT)
is_IS: (m. vsk.)

en: (incl. tax)
is_IS: (m. vsk.)

en: (ex. VAT)
is_IS: (án vsk.)

en: (ex. tax)
is_IS: (án vsk)

en: First Name
is_IS: Fornafn

en: Last Name
is_IS: Eftirnafn

en: Company Name
is_IS: Nafn fyrirtækis

en: Country
is_IS: Land

en: Address
is_IS: Heimilisfang

en: Town / City
is_IS: Borg / Bær

en: State / County
is_IS: Sýsla / Hérað

en: Postcode / Zip
is_IS: Póstnúmer

en: Suburb
is_IS: Úthverfi

en: Postcode
is_IS: Póstnúmer

en: State
is_IS: Ríki

en: District
is_IS: Umdæmi

en: Province
is_IS: Sýsla

en: Canton
is_IS: Kantóna

en: Region
is_IS: Svæði

en: Town / District
is_IS: Borg / Bær

en: County
is_IS: Sýsla

en: Prefecture
is_IS: Hérað

en: Municipality
is_IS: Sveitarfélag

en: Zip
is_IS: Póstnúmer

en: Email Address
is_IS: Netfang

en: Phone
is_IS: Sími

en: Coupon code applied successfully.
is_IS: Tókst að nota afsláttarmiða.

en: Coupon code removed successfully.
is_IS: Afsláttarmiði hefur verið fjarlægður

en: Coupon is not valid.
is_IS: Afsláttarmiði er ógildur.

en: Coupon "%s" does not exist!
is_IS: Afsláttarmiðinn "%s" er ekki til!

en: Sorry, it seems the coupon "%s" is invalid - it has now been removed from your order.
is_IS: Afsakið, það virðist sem afsláttarmiði "%s" sé ógildur, ekki er hægt að nýta hann.

en: Sorry, it seems the coupon "%s" is not yours - it has now been removed from your order.
is_IS: Afsakið, en það virðist sem afsláttarmiði "%s" sé ekki skráður á þig.  Hann hefur verið fjarlægður úr pöntun.

en: Coupon code already applied!
is_IS: Afsláttarmiði nú þegar nýttur!

en: Sorry, coupon "%s" has already been applied and cannot be used in conjunction with other coupons.
is_IS: Afsakið, afsláttarmiðinn "%s" hefur nú þegar verið nýttur og ekki er hægt að nota hann með öðrum aflsáttarmiðum.

en: Coupon usage limit has been reached.
is_IS: Búið er að fullnýta afsláttarmiða.

en: This coupon has expired.
is_IS: Afsláttarmiði er útrunninn.

en: The minimum spend for this coupon is %s.
is_IS: Lágmarkspöntun fyrir þennan afsláttarmiða er "%s".

en: The maximum spend for this coupon is %s.
is_IS: Hámarks útgjöld fyrir þennan afsláttarmiða er %s.

en: Sorry, this coupon is not applicable to your cart contents.
is_IS: Afsakið, það er ekki hægt að nota þennan afsláttarmiða fyrir vörur í pöntun.

en: Sorry, this coupon is not applicable to the products: %s.
is_IS: Við biðjumst innilegrar afsökunar, en það er ekki hægt að nota þennan afsláttarmiða með eftirfarandi vörum: %s.

en: Sorry, this coupon is not applicable to the categories: %s.
is_IS: Við biðjumst innilegrar afsökunar, en það er ekki hægt að nota þennan afsláttarmiða með eftirfarandi flokkum: %s.

en: Sorry, this coupon is not valid for sale items.
is_IS: Afsakið, þessi afsláttarmiði gildir ekki fyrir útsöluvörur.

en: Coupon does not exist!
is_IS: Afsláttarmiði finnst ekki!

en: Please enter a coupon code.
is_IS: Sláðu inn númer afsláttarmiða.

en: Invalid download link.
is_IS: Ógildur niðurhalshlekkur.

en: Invalid order.
is_IS: Ógild pöntun.

en: Sorry, you have reached your download limit for this file
is_IS: Afsakið, þú hefur fullnýtt niðuhal á þessari skrá

en: Sorry, this download has expired
is_IS: Afsakaði, tíminn til að sækja þessa skrá er liðinn

en: You must be logged in to download files.
is_IS: Þú verður að vera skráð/ur inn til að geta sótt skrár.

en: Login
is_IS: Innskráning

en: Log in to Download Files
is_IS: Skráðu þig inn til að sækja skrá

en: This is not your download link.
is_IS: Þetta er ekki þinn niðuhalshlekkur.

en: No file defined
is_IS: Engin skrá skilgreind

en: File not found
is_IS: Skrá finnst ekki.

en: Go to homepage
is_IS: Fara á forsíðu

en: Note
is_IS: Skilaboð

en: Email
is_IS: Netfang

en: Tel
is_IS: Sími

en: Customer details
is_IS: Upplýsingar um viðskiptavin

en: Your details
is_IS: Þínar upplýsingar

en: Product low in stock
is_IS: Er að klárast

en: %s is low in stock.
is_IS: Lítið er til á lager af %s.

en: Product out of stock
is_IS: Vara ekki til á lager

en: %s is out of stock.
is_IS: %s er ekki til á lager.

en: Product Backorder
is_IS: Biðpöntun vöru

en: %s units of %s have been backordered in order #%s.
is_IS: %s einingar af %s hafa verið bakpantaðar í pöntun #%s.

en: Address changed successfully.
is_IS: Heimilisfangi hefur verið breytt.

en: Please enter your name.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn nafnið þitt.

en: Please provide a valid email address.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn gilt netfang.

en: This email address is already registered.
is_IS: Þetta netfang er þegar á skrá.

en: Your current password is incorrect.
is_IS: Núverandi lykilorð er rangt.

en: Please fill out all password fields.
is_IS: Vinsamlegast fylltu inn í alla lykilorðareitina.

en: Please enter your current password.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn núverandi lykilorð.

en: Please re-enter your password.
is_IS: Vinsamlegast sláðu aftur inn lykilorð

en: Account details changed successfully.
is_IS: Aðgangsupplýsingum hefur verið breytt.

en: Payment method added.
is_IS: Greiðslumáta var bætt við.

en: %s removed. %sUndo?%s
is_IS: %s fjarlægt. %sAfturkalla?%s

en: Item
is_IS: Vara

en: You can only have 1 %s in your cart.
is_IS: Þú getur eingöngu haft 1 %s í körfunni þinni

en: Cart updated.
is_IS: Karfa uppfærð.

en: The cart has been filled with the items from your previous order.
is_IS: Vörur úr eldri pöntun hafa verið settar í körfuna þína.

en: Order cancelled by customer.
is_IS: Viðskiptavinur hætti við pöntun.

en: Your order was cancelled.
is_IS: Hætt hefur verið við pöntun þína.

en: Your order can no longer be cancelled. Please contact us if you need assistance.
is_IS: Því miður, þá er ekki hægt að hætta við pöntun eins og er. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft einhverja aðstoð.

en: Please choose the quantity of items you wish to add to your cart&hellip;
is_IS: Vinsamlegast veldu magn sem þú vilt bæta í körfuna þína&hellip;

en: Please choose a product to add to your cart&hellip;
is_IS: Vinsamlegast veldu vöru til að bæta í körfuna þína&hellip;

en: %s is a required field | %s are required fields
is_IS[0]: %s er nauðsynlegur reitur
is_IS[1]: %s eru nauðsynlegir reitir

en: Please choose product options&hellip;
is_IS: Vinsamlegast veldu valmöguleika fyrir vöru&hellip;

en: Error
is_IS: Villa

en: Username is required.
is_IS: Notandanafns er krafist

en: Password is required.
is_IS: Lykilorð er krafist

en: A user could not be found with this email address.
is_IS: Enginn notandi er skráður með þetta netfang.

en: You are now logged in as <strong>%s</strong>
is_IS: Þú ert núna skráður inn sem  <strong>%s</strong>

en: Please enter your password.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn lykilorð

en: Passwords do not match.
is_IS: Lykilorð stemma ekki.

en: Anti-spam field was filled in.
is_IS: Kæfuvörnin var fyllt inn.

en: Please select a rating
is_IS: Gefðu einkunn

en: required
is_IS: nauðsynlegt

en: Sorry, no products matched your selection. Please choose a different combination.
is_IS: Afsakið, engar vörur samræmast valinu þínu.  Vinsamlegast veldu aðrar vörur.

en: Sorry, this product is unavailable. Please choose a different combination.
is_IS: Afsakið, þessi vara er ekki í boði.  Vinsamlegast veldu aðra vörusamsetningu.

en: Select an option&hellip;
is_IS: Notaðu valmöguleika&hellip;

en: Customer
is_IS: Viðskiptavinur

en: Shop Manager
is_IS: Verslunarstjóri

en: View WooCommerce Settings
is_IS: Skoða WooCommerce stillingar

en: View WooCommerce Documentation
is_IS: Skoða WooCommerce skjölun

en: Docs
is_IS: Skjöl

en: View WooCommerce API Docs
is_IS: Skoða WooCommerce API skjölun

en: API Docs
is_IS: API skjölun

en: Visit Premium Customer Support Forum
is_IS: Heimsækja kostað spjallborð þjónustudeildar

en: Premium Support
is_IS: Gæðastuðningur

en: (Includes %s)
is_IS: (Innheldur %s)

en: Product Categories
is_IS: Vöruflokkar

en: Product Category
is_IS: Vöruflokkur

en: Search Product Categories
is_IS: Leita í vöruflokkum

en: All Product Categories
is_IS: Allir vöruflokkar

en: Parent Product Category
is_IS: Yfirvöruflokkur

en: Parent Product Category:
is_IS: Yfirvöruflokkur:

en: Edit Product Category
is_IS: Breyta vöruflokk

en: Update Product Category
is_IS: Uppfæra vöruflokk

en: Add New Product Category
is_IS: Bæta við nýrri vöru í vöruflokk

en: New Product Category Name
is_IS: Nýr vöruflokur:

en: Product Tags
is_IS: Vörurmerki

en: Product Tag
is_IS: Vörur merki

en: Search Product Tags
is_IS: Leita eftir vörumerkjum

en: All Product Tags
is_IS: Öll vörumerki

en: Edit Product Tag
is_IS: Breyta vörumerki

en: Update Product Tag
is_IS: Uppfæra vörumerki

en: Add New Product Tag
is_IS: Bæta við nýju vörumerki

en: New Product Tag Name
is_IS: Nafn á nýtt vörumerki

en: Popular Product Tags
is_IS: Vinsælir vörumerkimiðar

en: Separate Product Tags with commas
is_IS: Aðskildu vörumerkimiða með kommum

en: Add or remove Product Tags
is_IS: Bæta við eða fjarlægja vörumerkimiða

en: Choose from the most used Product tags
is_IS: Veldu úr mest notuðu vörumerkimiðum

en: No Product Tags found
is_IS: Fann enga vörumerkimiða

en: Shipping Classes
is_IS: Sendingarflokkar

en: Shipping Class
is_IS: Sendingarflokkur

en: Search Shipping Classes
is_IS: Leita að sendingarflokk

en: All Shipping Classes
is_IS: Allir Sendingarflokkar

en: Parent Shipping Class
is_IS: Yfirsendingarflokkur

en: Parent Shipping Class:
is_IS: Yfirsendingarflokkur:

en: Edit Shipping Class
is_IS: Breyta sendingarflokk

en: Update Shipping Class
is_IS: Uppfæra sendingarflokk

en: Add New Shipping Class
is_IS: Bæta við sendingarflokk

en: New Shipping Class Name
is_IS: Nafn á sendingarflokk

en: Search %s
is_IS: Leita  %s

en: All %s
is_IS: Allt %s

en: Parent %s
is_IS: Yfir %s

en: Parent %s:
is_IS: Yfir %s:

en: Edit %s
is_IS: Breyta %s

en: Update %s
is_IS: Uppfæra %s

en: Add New %s
is_IS: Ný %s

en: New %s
is_IS: Ný %s

en: Products
is_IS: Vörur

en: Product
is_IS: Vara

en: Add Product
is_IS: Bæta við vöru

en: Add New Product
is_IS: Bæta við nýrri vöru

en: Edit
is_IS: Breyta

en: Edit Product
is_IS: Breyta vöru

en: New Product
is_IS: Ný vara

en: View Product
is_IS: Skoða vöru

en: Search Products
is_IS: Leita að vöru

en: No Products found
is_IS: Engin vara fannst

en: No Products found in trash
is_IS: Engin vara fannst í rusli

en: Parent Product
is_IS: Yfirvara

en: Product Image
is_IS: Mynd af vöru

en: Set product image
is_IS: Skilgreina vörumynd

en: Remove product image
is_IS: Fjarlægja vörumynd

en: This is where you can add new products to your store.
is_IS: Hérna getur þú bætt við nýrri vöru í verslunina.

en: Variations
is_IS: Tilbrigði

en: Orders
is_IS: Pantanir

en: Order
is_IS: Pöntun

en: Add Order
is_IS: Bæta við pöntun

en: Add New Order
is_IS: Stofna nýja pöntun

en: Edit Order
is_IS: Breyta pöntun

en: New Order
is_IS: Ný pöntun

en: View Order
is_IS: Skoða pöntun

en: Search Orders
is_IS: Leita í pöntunum

en: No Orders found
is_IS: Engin pöntun fannst

en: No Orders found in trash
is_IS: Engar pantanir í rusli

en: Parent Orders
is_IS: Yfirpantanir

en: This is where store orders are stored.
is_IS: Hérna eru pantanir vistaðar.

en: Refunds
is_IS: Endurgreiðslur

en: Coupons
is_IS: Afsláttarkóðar

en: Coupon
is_IS: Afsláttarmiði

en: Add Coupon
is_IS: Bæta við afsláttarmiða

en: Add New Coupon
is_IS: Bæta við nýjum afsláttarmiða

en: Edit Coupon
is_IS: Breyta afsláttarmiða

en: New Coupon
is_IS: Nýr afsláttarmiði

en: View Coupons
is_IS: Skoða afsláttarmiða

en: View Coupon
is_IS: Skoða afsláttarmiða

en: Search Coupons
is_IS: Leita að afsláttarmiða

en: No Coupons found
is_IS: Engir afsláttarmiðar fundust

en: No Coupons found in trash
is_IS: Engir afsláttarmiðar í rusli

en: Parent Coupon
is_IS: Yfirafsláttarmiði

en: This is where you can add new coupons that customers can use in your store.
is_IS: Hérna getur þú bætt við nýjum afsláttarmiða sem viðskiptavinir geta notað í versluninni.

en: Webhooks
is_IS: Vefkrækjur

en: Webhook
is_IS: Vefkrækja

en: Add Webhook
is_IS: Bæta við vefkrækju

en: Add New Webhook
is_IS: Bæta við nýrri vefkrækju

en: Edit Webhook
is_IS: Breyta vefkrækju

en: New Webhook
is_IS: Ný vefkrækja

en: View Webhooks
is_IS: Skoða vefkrækjur

en: View Webhook
is_IS: Skoða vefkrækju

en: Search Webhooks
is_IS: Leita að vefkrækjum

en: No Webhooks found
is_IS: Fann engar vefkrækjur

en: No Webhooks found in trash
is_IS: Fann engar vefkrækjur í ruslinu

en: Parent Webhook
is_IS: Foreldri vefkrækju

en: Processing <span class="count">(%s)</span> | Processing <span class="count">(%s)</span>
is_IS[0]: Í vinnslu <span class="count">(%s)</span>
is_IS[1]: Í vinnslu <span class="count">(%s)</span>

en: Completed <span class="count">(%s)</span> | Completed <span class="count">(%s)</span>
is_IS[0]: Lokið <span class="count">(%s)</span>
is_IS[1]: Lokið <span class="count">(%s)</span>

en: Cancelled <span class="count">(%s)</span> | Cancelled <span class="count">(%s)</span>
is_IS[0]: Hætt við <span class="count">(%s)</span>
is_IS[1]: Hætt við <span class="count">(%s)</span>

en: Refunded <span class="count">(%s)</span> | Refunded <span class="count">(%s)</span>
is_IS[0]: Endurgreitt <span class="count">(%s)</span>
is_IS[1]: Endurgreitt <span class="count">(%s)</span>

en: Failed <span class="count">(%s)</span> | Failed <span class="count">(%s)</span>
is_IS[0]: Mistókst <span class="count">(%s)</span>
is_IS[1]: Mistókst <span class="count">(%s)</span>

en: Buy product
is_IS: Kaupa vöru

en: Read More
is_IS: Lesa meira

en: Select options
is_IS: Veldu kosti

en: This variable product has no active variations so cannot be published. Changing status to draft.
is_IS: Þetta er breytileg vara, en af því hún hefur engan breytileika og getur því ekki verið birt. Vistuð í drögum.

en: Pay for Order
is_IS: Greiða fyrir pöntun

en: Order Received
is_IS: Pöntun móttekin

en: Order #%s
is_IS: Pöntun #%s

en: Edit Account Details
is_IS: Breyta reikningsupplýsingum

en: Edit Address
is_IS: Breyta heimilisfangi

en: Add Payment Method
is_IS: Bæta við greiðslumáta

en: Lost Password
is_IS: Týnt lykilorð

en: Cancelled order
is_IS: Hætt við pöntun

en: [{site_title}] Cancelled order ({order_number})
is_IS: [{site_title}] Hætt við pöntun ({order_number})

en: Enable/Disable
is_IS: Virkja /Afvirkja

en: Enable this email notification
is_IS: Virkja þessa tilkynning  í tölvupósti

en: Recipient(s)
is_IS: Móttakandi(endur)

en: Enter recipients (comma separated) for this email. Defaults to <code>%s</code>.
is_IS: Sláðu inn móttakendur (notaðu kommu á milli) fyrir þennan tölvupóst.  Sjálfgefið <code>%s</code>.

en: Subject
is_IS: Fyrirsögn

en: This controls the email subject line. Leave blank to use the default subject: <code>%s</code>.
is_IS: Þetta stýrir fyrirsögn tölvupóstsins.  Skildu eftir autt til að nota sjálfgefna fyrirsögn:  <code>%s</code>.

en: Email Heading
is_IS: Fyrrisögn meginmáls tölvupósts

en: This controls the main heading contained within the email notification. Leave blank to use the default heading: <code>%s</code>.
is_IS: Þetta stýrir fyrirsögn í haus tölvupóstsins.  Skildu eftir autt fyrir sjálfgefna fyrirsögn: <code>%s</code>.

en: Email type
is_IS: Tegund tölvupósts

en: Choose which format of email to send.
is_IS: Velja snið tölvupósts

en: Completed order
is_IS: Fullafgreidd pöntun

en: Order complete emails are sent to customers when their orders are marked completed and usually indicate that their orders have been shipped.
is_IS: Tölvupóstar fyrir "pöntun fullafgreidd" eru sendir til viðskiptavina þegar pöntunin þeirra er merkt sem fullafgreidd og það þýðir vanalega að pöntunin þeirra hefur verið send út.

en: Your order is complete
is_IS: Pöntuin þín er fullafgreidd

en: Your {site_title} order from {order_date} is complete
is_IS: Þín {site_title} pöntun frá {order_date} er afgreidd.

en: Your order is complete - download your files
is_IS: Pöntun afgreidd - þú getur sótt skrárnar.

en: Your {site_title} order from {order_date} is complete - download your files
is_IS: Þín {site_title} pöntun síðan {order_date} er fullkláruð - sæktu skrárnar þínar

en: Defaults to <code>%s</code>
is_IS: Sjálfgefið í <code>%s</code>

en: Subject (downloadable)
is_IS: Fyrirsögn (niðuarhalanlegt)

en: Email Heading (downloadable)
is_IS: Fyrrisögn meginmáls tölvupósts (niðurhalanlegt)

en: Customer invoice
is_IS: Vörureikningur viðskiptavinar

en: Customer invoice emails can be sent to customers containing their order information and payment links.
is_IS: Tölvupóstar fyrir "Reikningur viðskiptavins" geta verið sendir til viðskiptavina og innihaldið upplýsingar um pöntunina og greiðsluhlekki.

en: Invoice for order {order_number} from {order_date}
is_IS: Vörureikningur fyrir pöntun {order_number} síðan {order_date}

en: Invoice for order {order_number}
is_IS: Vörureikningur fyrir pöntun {order_number}

en: Your {site_title} order from {order_date}
is_IS: Pöntun þín frá {site_title} þann {order_date}

en: Order {order_number} details
is_IS: Upplýsingar um pöntun {order_number}

en: New account
is_IS: Nýr reikningur

en: Customer "new account" emails are sent to the customer when a customer signs up via checkout or account pages.
is_IS: Tölvupóstar fyrir "nýjan aðgang" hjá viðskiptavinum eru sendir til viðskiptavina þegar þeir nýskrá sig á greiðslusíðu eða aðgangssíðu.

en: Your account on {site_title}
is_IS: Aðgangur þinn hjá {site_title}

en: Welcome to {site_title}
is_IS: Velkomin/n á {site_title}

en: Customer note
is_IS: Skilaboð viðskiptavinar

en: Customer note emails are sent when you add a note to an order.
is_IS: Viðskiptavinur fær tölvupóst með skýringum þegar þú bætir skýringu við pöntun

en: Note added to your {site_title} order from {order_date}
is_IS: Skilaboðum bætt við pöntun þína frá {site_title} þann {order_date}

en: A note has been added to your order
is_IS: Skýringu hefur verið bætt við pöntunina

en: Processing order
is_IS: Pöntun í vinnslu

en: This is an order notification sent to customers containing their order details after payment.
is_IS: Þetta er tilkynning um pöntum sem er send til viðskiptavina og inniheldur upplýsingar um pöntunina eftir greiðslu.

en: Thank you for your order
is_IS: Takk fyrir pöntunina

en: Your {site_title} order receipt from {order_date}
is_IS: Kvittun fyrir pöntun þinni frá {site_title} þann {order_date}

en: Reset password
is_IS: Endursetja lykilorð

en: Customer "reset password" emails are sent when customers reset their passwords.
is_IS: Tölvupóstur fyrir "endursetja lykilorð" hjá viðskiptavini eru sendir þegar viðskiptavinur endursetur lykilorðið sitt.

en: Password Reset for {site_title}
is_IS: Endursetja lykilorð fyrir {site_title}

en: Password Reset Instructions
is_IS: Leiðbeiningar til að endusetja lykilorð

en: New order
is_IS: Ný pöntun

en: New customer order
is_IS: Ný pöntun viðskiptavinar

en: [{site_title}] New customer order ({order_number}) - {order_date}
is_IS: [{site_title}] Ný pöntun frá viðskiptavini ({order_number}) - {order_date}

en: Plain text
is_IS: Einfaldur texti

en: Multipart
is_IS: Fjölhluta

en: Could not write to template file.
is_IS: Gat ekki ritað í sniðmátsskrá.

en: Template file copied to theme.
is_IS: Sniðmátsskrá afrituð yfir í þema

en: Template file deleted from theme.
is_IS: Sniðmátsskrá eytt frá þema

en: Action failed. Please refresh the page and retry.
is_IS: Aðgerð tókst ekki.  Það þarf að endurhlaða.

en: HTML template
is_IS: HTML sniðmát

en: Plain text template
is_IS: Sniðmát fyrir einfaldan texta

en: Delete template file
is_IS: Eyða sniðmáta skrá

en: This template has been overridden by your theme and can be found in: <code>%s</code>.
is_IS: Þemað þitt hefur skrifað yfir þetta sniðmát. Þú getur skoðað það í: <code>%s</code>.

en: Copy file to theme
is_IS: Afrita skrá yfir í þema

en: To override and edit this email template copy <code>%s</code> to your theme folder: <code>%s</code>.
is_IS: Til að yfirskrifa og breyta þessu tölvupóstssniði skal afrita <code>%s</code> í þema möppuna: <code>%s</code>,

en: File was not found.
is_IS: Skrá fannst ekki.

en: View template
is_IS: Skoða sniðmát

en: Hide template
is_IS: Fela sniðmát

en: Are you sure you want to delete this template file?
is_IS: Eru viss um að þú viljir eyða þessari sniðmáta skrá?

en: BACS
is_IS: Millifærsla

en: Allows payments by BACS, more commonly known as direct bank/wire transfer.
is_IS: Leyfa millifærslur inn á bankareikninginn þinn.

en: Enable Bank Transfer
is_IS: Virkja millifærslu inn á bankareikning

en: Title
is_IS: Fyrirsögn

en: This controls the title which the user sees during checkout.
is_IS: Þetta stýrir fyrirsögninni sem notandi sér þegar viðskiptavinur gengur frá pöntun.

en: Direct Bank Transfer
is_IS: Millifæra inn á bankareikning

en: Description
is_IS: Lýsing

en: Payment method description that the customer will see on your checkout.
is_IS: Viðskiptavinur sér þessa lýsingu þegar hann gengur frá pöntun.

en: Make your payment directly into our bank account. Please use your Order ID as the payment reference. Your order won't be shipped until the funds have cleared in our account.
is_IS: Greiddu fyrir pöntun með því að millifæra á bankareikning verslunarinnar. Vinsamlegast notaðu pöntunarnúmer sem tilvísun/skýringu. Pöntunin verður ekki send af stað fyrr en við sjáum greiðsluna í heimabanka.

en: Instructions
is_IS: Leiðbeiningar

en: Instructions that will be added to the thank you page and emails.
is_IS: Leiðbeiningar sem verður bætt við þakkarsíðu og tölvupósta.

en: Account Details
is_IS: Upplýsingar um reikning

en: Account Name
is_IS: Heiti reiknings

en: Account Number
is_IS: Númer reiknings

en: Bank Name
is_IS: Nafn banka

en: BIC / Swift
is_IS: BIC / SWIFT

en: + Add Account
is_IS: + Bæta við aðgang

en: Remove selected account(s)
is_IS: Fjarlægja valinn reikning(a)

en: Our Bank Details
is_IS: Reikningsupplýsingar okkar

en: Awaiting BACS payment
is_IS: Bíðum eftir millifærslu

en: Bank Transit Number
is_IS: Bankaflutningsnúmer

en: Branch Sort
is_IS: Tegund útibús

en: Bank Code
is_IS: Bankanúmer

en: Routing Number
is_IS: Rútunarnúmer

en: Branch Code
is_IS: Útibúsnúmer

en: Cheque
is_IS: Ávísun

en: Allows cheque payments. Why would you take cheques in this day and age? Well you probably wouldn't but it does allow you to make test purchases for testing order emails and the 'success' pages etc.
is_IS: Leyfa greiðslu með ávísun.  Af hverju ættirðu að leyfa greiðslu með ávísun í dag?  Líklegast ekki, en þú getur prófað verslunina með ávísanagreiðslukerfinu.

en: Enable Cheque Payment
is_IS: Virkja greiðslu með ávísun

en: Cheque Payment
is_IS: Greiðsla með ávísun

en: Please send your cheque to Store Name, Store Street, Store Town, Store State / County, Store Postcode.
is_IS: Vinsamlegast sendu ávísunina til: Verslunar, Götunafn, Bær, Póstnúmer.

en: Awaiting cheque payment
is_IS: Bíðum eftir ávísun

en: Cash on Delivery
is_IS: Greitt við afhendingu

en: Have your customers pay with cash (or by other means) upon delivery.
is_IS: Leyfa viðskiptavini að greiða við afhendingu.

en: Enable COD
is_IS: Virkja GVA

en: Enable Cash on Delivery
is_IS: Virkja greiðslu við afhendingu

en: Payment method description that the customer will see on your website.
is_IS: Lýsing á greiðslumáta, sem Viðskiptavinir sjá lýsinguna á vefnum.

en: Pay with cash upon delivery.
is_IS: Greiðsla með reiðufé við afhendingu.

en: Instructions that will be added to the thank you page.
is_IS: Leiðbeiningar sem er bætt við þakkarsíðuna.

en: Enable for shipping methods
is_IS: Virkja fyrir sendingarmáta

en: If COD is only available for certain methods, set it up here. Leave blank to enable for all methods.
is_IS: Veldu þá sendingarmáta sem leyfa greiðslu við afhendingu.  Ef þetta er autt, þá er það í boði fyrir alla.

en: Select shipping methods
is_IS: Veldu sendingarmáta

en: Payment to be made upon delivery.
is_IS: Greiðsla við afhendingu.

en: Proceed to PayPal
is_IS: Fara yfir á vef PayPal og ganga frá kaupum

en: PayPal Acceptance Mark
is_IS: Samþykkismerki PayPal

en: What is PayPal?
is_IS: Hvað er PayPal?

en: Gateway Disabled
is_IS: Greiðslugátt óvirk

en: PayPal does not support your store currency.
is_IS: PayPal styður ekki gjaldmiðil búðarinnar

en: Refunded %s - Refund ID: %s
is_IS: Endurgreitt %s - Auðkenni endurgreiðslu: %s

en: Validation error: PayPal currencies do not match (code %s).
is_IS: Villa! Staðfesting tókst ekki: PayPal gjaldmiðlar stemma ekki (code %s).

en: Validation error: PayPal amounts do not match (gross %s).
is_IS: Villa við prófun: Upphæðir hjá PayPal passa ekki (heild %s).

en: Validation error: PayPal IPN response from a different email address (%s).
is_IS: Villa við prófun: Svar frá PayPal IPN frá öðru netfangi (%s).

en: IPN payment completed
is_IS: IPN greiðslu lokið

en: Payment pending: %s
is_IS: Greiðsla bíður: %s

en: Payment %s via IPN.
is_IS: Greiðsla %s með IPN.

en: Payment for order #%s refunded/reversed
is_IS: Greiðsla fyrir pöntun #%s endurgreidd/snúið við

en: Payment for order #%s reversed
is_IS: Greiðsla fyrir pöntun #%s hefur verið snúið við

en: Reversal cancelled for order #%s
is_IS: Hætt við viðsnúning á pöntun #%s

en: Order #%s has had a reversal cancelled. Please check the status of payment and update the order status accordingly here: %s
is_IS: Viðsnúningi á greiðslu var hafnað í pöntun #%s. Vinsamlega athugaðu stöðu á greiðslunni og uppfærðu pöntunarstöðuna hérna: %s

en: Validation error: PayPal amounts do not match (amt %s).
is_IS: Villa við prófun: PayPal upphæðir stemma ekki (amt %s).

en: PDT payment completed
is_IS: PDT greiðslu lokið

en: Shipping via %s
is_IS: Senda með %s

en: Enable PayPal standard
is_IS: Virkja PayPal standard

en: This controls the description which the user sees during checkout.
is_IS: Þetta stýrir hvað viðskiptavinur sér þegar hann gengur frá pöntun.

en: Pay via PayPal; you can pay with your credit card if you don't have a PayPal account.
is_IS: Greiða með PayPal; þú getur borgað með kreditkortinu þínu ef þú ert ekki með reikning hjá PayPal.

en: PayPal Email
is_IS: PayPal netfang

en: Please enter your PayPal email address; this is needed in order to take payment.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn PayPal netfangið þitt; það er nauðsynlegt til að taka við greiðslu.

en: PayPal Sandbox
is_IS: PayPal sandkassi

en: Enable PayPal sandbox
is_IS: Virkja PayPal "sandkassa"

en: PayPal sandbox can be used to test payments. Sign up for a developer account <a href="%s">here</a>.
is_IS: PayPal "sandkassi" er notað til að prufa greiðslur. Skráðu þig fyrir þróunaraðgang <a href="%s">hér</a>

en: Debug Log
is_IS: Kembikladdi

en: Enable logging
is_IS: Virkja kladda

en: Log PayPal events, such as IPN requests, inside <code>%s</code>
is_IS: Skrá PayPal viðburði eins og IPN beiðnir, í <code>%s</code>

en: Advanced options
is_IS: Ítarlegri valkostir

en: Receiver Email
is_IS: Netfang móttakanda

en: If your main PayPal email differs from the PayPal email entered above, input your main receiver email for your PayPal account here. This is used to validate IPN requests.
is_IS: Ef aðal-tölvupóstfang þitt hjá PayPal er öðruvísi en tölvupóstfangið sem þú slóst inn að ofan, sláðu þá inn aðal PayPal póstfangið þitt hér. Þetta er notað til að gera IPN beiðnir gildar.

en: PayPal Identity Token
is_IS: PayPal Einnkennis Númer

en: Invoice Prefix
is_IS: Forskeyti við reikning

en: Please enter a prefix for your invoice numbers. If you use your PayPal account for multiple stores ensure this prefix is unique as PayPal will not allow orders with the same invoice number.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn forskeyti sem bætist fyrir fram númer vörureiknings. Ef þú notar Paypal fyrir fleiri en eina verslun, þarf þetta forskeyti að vera einkvæmt, þar sem Paypal leyfir ekki fleiri en einn vörureikning með sama númeri.

en: Shipping Details
is_IS: Upplýsingar um sendingu

en: Send shipping details to PayPal instead of billing.
is_IS: Láta Paypal hafa heimilisfangið sem á að senda á í stað heimilisfangs viðkomandi.

en: PayPal allows us to send one address. If you are using PayPal for shipping labels you may prefer to send the shipping address rather than billing.
is_IS: PayPal leyfir okkur að senda eitt heimilisfang. Ef þú ert að nota PayPal fyrir sendingarmiða þá gæti verið að þú viljir frekar senda sendingarheimilisfangið frekar en rukkunarheimilisfangið.

en: Address Override
is_IS: Yfirskrifa heimilisfang

en: Enable "address_override" to prevent address information from being changed.
is_IS: Virkjaður "address_override" ef þú vilt ekki að heimilisföngum sé breytt.

en: PayPal verifies addresses therefore this setting can cause errors (we recommend keeping it disabled).
is_IS: PayPal sannreynir heimilisföng og því geta þessar stillingar kallað fram villur (mælt er með að þetta sé afvirkjað).

en: Payment Action
is_IS: Greiðsluaðgerð

en: Choose whether you wish to capture funds immediately or authorize payment only.
is_IS: Veldu hvort þú viljir skuldfæra um leið eða einungis sækja heimild.

en: Capture
is_IS: Skuldfæra

en: Authorize
is_IS: Heimila

en: Page Style
is_IS: Stílgerð síðu

en: Optionally enter the name of the page style you wish to use. These are defined within your PayPal account.
is_IS: Sem valmöguleiki, skráðu nafn stílgerðar síðunnar sem þú vilt nota.  Þessar eru stilltar inn á PayPal reikningnum þínum.

en: Optional
is_IS: Valfrjálst

en: API Credentials
is_IS: API skilríki

en: Enter your PayPal API credentials to process refunds via PayPal. Learn how to access your PayPal API Credentials %shere%s.
is_IS: Sláðu inn PayPal API skilríkin þín til að vinna úr endurgreiðslum með PayPal. Lærðu hvernig á að finna PayPal API skilríkin þín %shérna%s.

en: API Username
is_IS: API notandanafn

en: Get your API credentials from PayPal.
is_IS: Náðu í API skilríkin þín frá PayPal.

en: API Password
is_IS: API lykilorð

en: API Signature
is_IS: API undirskrift

en: Please make sure your card details have been entered correctly and that your browser supports JavaScript.
is_IS: Vinsamlega gakktu í skugga um að þú hafir slegið inn réttar kortaupplýsingar og að vafrinn þinn styðji JavaScript.

en: Developers: Please make sure that you're including jQuery and there are no JavaScript errors on the page.
is_IS: Forritarar: Vinsamlega gangið í skugga um að þið bætið við jQuery og að það eru engar JavaScript villur á síðunni.

en: Error creating user in Simplify Commerce.
is_IS: Villa við að búa til notanda í Simplify Commerce.

en: Sorry, the minimum allowed order total is 0.50 to use this payment method.
is_IS: Við biðjumst innilegrar afsökunar, en lágmarksupphæð pöntunar er 0.50 til að nota þennan greiðslumáta.

en: Customer not found
is_IS: Viðskiptamaður finnst ekki

en: %s - Order #%s
is_IS: %s - Pöntun #%s

en: Simplify payment error: %s
is_IS: Greiðsluvilla hjá Simplify: %s

en: Simplify payment approved (ID: %s, Auth Code: %s)
is_IS: Greiðsla samþykkt hjá Simplify (Auðkenni: %s, Heimildarkóði: %s)

en: Simplify payment declined
is_IS: Greiðslu var hafnað af Simplify

en: Payment was declined - please try another card.
is_IS: Greiðslu hafnað - vinsamlegast reyndu annað kort.

en: Simplify Transaction Failed (%s)
is_IS: Greiðslufærsla hjá Simplify mistókst (%s)

en: %s - Pre-order for "%s"
is_IS: %s - Forpöntun á "%s"

en: (Order #%s)
is_IS: (Pöntun #%s)

en: Payment was declined - the customer need to try another card.
is_IS: Greiðslu var hafnað - viðskiptavinurinn þarf að prófa annað kort.

en: Payment was declined by Simplify Commerce.
is_IS: Greiðslu var hafnað af Simplify Commerce.

en: Take payments via Simplify Commerce - uses simplify.js to create card tokens and the Simplify Commerce SDK. Requires SSL when sandbox is disabled.
is_IS: Taktu á móti greiðslum með Simplify Commers - notar simplify.js til að búa til kortaauðkenni og að nota Simplify Commerce SDK. Krefst SSL þegar sandkassinn er ekki virkur.

en: Simplify Commerce by Mastercard
is_IS: Simplify Commerce eftir Mastercard

en: Getting started
is_IS: Að hefjast handa

en: Simplify Commerce is your merchant account and payment gateway all rolled into one. Choose Simplify Commerce as your WooCommerce payment gateway to get access to your money quickly with a powerful, secure payment engine backed by MasterCard.
is_IS: Simplify Commerce er bæði kaupmannsreikningur og greiðslugátt á sama tíma. Veldu Simplify Commerce sem greiðslugáttina þína í WooCommerce til að fá aðgang að peningunum þínum hratt með kraftmikilli, öruggri greiðsluvél sem studd er af MasterCard.

en: Sign up for Simplify Commerce
is_IS: Skráðu þig hjá Simplify Commerce

en: Learn more
is_IS: Lesa meira

en: Simplify Commerce Error: Simplify commerce requires PHP 5.3 and above. You are using version %s.
is_IS: Simplify Commerce villa: Simplify Commerce krefst PHP 5.3 eða nýrra. Þú ert að nota útgáfu %s.

en: Simplify Commerce Error: Please enter your public and private keys
is_IS: Simplify Commerce villa: Vinsamleast sláðu inn opinbera og einkalykilinn þinn.

en: Simplify Commerce is enabled, but the <a href="%s">force SSL option</a> is disabled; your checkout may not be secure! Please enable SSL and ensure your server has a valid SSL certificate - Simplify Commerce will only work in sandbox mode.
is_IS: Simplify Commerce er virkt, en <a href="%s">valmöguleikinn um að neyða notkun SSL</a> er óvirkur; greiðslugáttin þín er mögulega ekki örugg! Vinsamlega virkjaðu SSL og vertu viss um að þjónninn þinn er með gilt SSL leyfi - Simplify Commerce mun núna einungis virka í sandkassaham.

en: Enable Simplify Commerce
is_IS: Virkja Simplify Commerce

en: Credit card
is_IS: Greiðslukort

en: Payment Mode
is_IS: Greiðsluhamur

en: Enable Hosted Payments
is_IS: Virkja hýstar greiðslur

en: Standard will display the credit card fields on your store (SSL required). %1$s Hosted Payments will display a Simplify Commerce modal dialog on your store (if SSL) or will redirect the customer to Simplify Commerce hosted page (if not SSL). %1$s Note: Hosted Payments need a new API Key pair with the hosted payments flag selected. %2$sFor more details check the Simplify Commerce docs%3$s.
is_IS: Hefðbundin mun birta kreditkortareiti á versluninni þinni (SSL krafist). %1$s Hýstar greiðslur munu birta Simplify Commerce modal glugga á versluninni þinni (ef þú ert með SSL) eða áframsenda viðskiptavininn á Simplify Commerce hýsta síðu (ef þú ert ekki með SSL). %1$s ATH: Hýstar greiðslur þurfa nýtt API lyklapar þar sem þú velur hýstar greiðslur. %2$sFyrir nánari upplýsingar, skoðaðu skjölin hjá Simplify Commerce%3$s.

en: Hosted Payments
is_IS: Hýstar greiðslur

en: Modal Color
is_IS: Modal litur

en: Set the color of the buttons and titles on the modal dialog.
is_IS: Stilltu litina á hnöppum og titlum á modal glugganum.

en: Sandbox
is_IS: Sandkassi

en: Enable Sandbox Mode
is_IS: Virkja sandkassaham

en: Place the payment gateway in sandbox mode using sandbox API keys (real payments will not be taken).
is_IS: Settu greiðslugáttina í sandkassaham með sandkassa APA lyklunum (engar ekta greiðslur fara í gegn).

en: Sandbox Public Key
is_IS: Opinber lykill fyrir sandkassa

en: Get your API keys from your Simplify account: Settings > API Keys.
is_IS: Náðu í API lyklana úr Simplify aðganginum þínum: Settings > API Keys.

en: Sandbox Private Key
is_IS: Einkalykill í sandkassa

en: Public Key
is_IS: Opinber lykill

en: Private Key
is_IS: Einkalykill

en: TEST MODE ENABLED. Use a test card: %s
is_IS: Prófunarhamur virkur. Notaðu prófunarkort: %s

en: Expiry Month
is_IS: Gildistími mánuður

en: Expiry Year
is_IS: Gildistími ár

en: is invalid
is_IS: er ógilt

en: Thank you for your order, please click the button below to pay with credit card using Simplify Commerce by MasterCard.
is_IS: Þakka þér fyrir pöntunina þína, vinsamlegast smelltu á hnappinn fyrir neðan til að borga með kreditkorti í Simplify Commerce eftir MasterCard.

en: Pay Now
is_IS: Greiða núna

en: Cancel order &amp; restore cart
is_IS: Hætta við pöntun &amp; eyða vörum úr körfu

en: Refund was declined.
is_IS: Endurgreiðslu var hafnað

en: %s - Subscription for "%s"
is_IS: %s - Áskrift á "%s"

en: Flat Rate
is_IS: Fast verð

en: Enable this shipping method
is_IS: Virkja þennan sendingarmáta

en: Method Title
is_IS: Fyrirsögn aðferðr

en: Availability
is_IS: Framboð

en: All allowed countries
is_IS: Öll leyfði lönd

en: Specific Countries
is_IS: Ákveðin lönd

en: Select some countries
is_IS: Veldu einhver lönd

en: Tax Status
is_IS: Skattstaða

en: Taxable
is_IS: Ber vsk.

en: Cost
is_IS: Kostnaður

en: N/A
is_IS: Á ekki við

en: Additional Rates
is_IS: Viðbótargjöld

en: One per line: Option Name | Additional Cost [+- Percents] | Per Cost Type (order, class, or item) Example: <code>Priority Mail | 6.95 [+ 0.2%] | order</code>.
is_IS: Eitt á hverri línu: Nafn valkosts | Aukalegur kostnaður [+- prósentur] | Tegund kostnaðar (order, class eða item)Dæmi: <code>Forgangspóstur | 900 [+ 0.2%] | order</code>.

en: Option Name | Additional Cost [+- Percents%] | Per Cost Type (order, class, or item)
is_IS: Valmöguleiki | Viðbótarkostnaður [+- Prósenta %] | Tegund kostnaðar (Pöntun, flokkur eða eining)

en: Free Shipping
is_IS: Frítt að senda

en: Enable Free Shipping
is_IS: Virkja fría sendingu

en: Method availability
is_IS: Í boði fyrir

en: Free Shipping Requires...
is_IS: Frí sending krefst ...

en: A valid free shipping coupon
is_IS: Aflsláttarmiða fyrir fría sendingu

en: A minimum order amount (defined below)
is_IS: Lágmárksupphæð (skilgreint hér fyrir neðan)

en: A minimum order amount OR a coupon
is_IS: Lágmarksupphæð eða afsláttarmiða

en: A minimum order amount AND a coupon
is_IS: Lágmarksupphæð og afsláttarmiða

en: Minimum Order Amount
is_IS: Lágmarskupphæð pöntunar

en: Users will need to spend this amount to get free shipping (if enabled above).
is_IS: Viðskiptavinur þarf að kaupa fyrir þesssa upphæð til þess að öðlast fría sendingu (ef virkjað hér að ofan).

en: Selected countries
is_IS: Veldu lönd

en: Excluding selected countries
is_IS: Án valdra landa

en: Local Delivery
is_IS: Grendardreifing

en: Local delivery is a simple shipping method for delivering orders locally.
is_IS: Grendardreifing er einfaldur sendingarmáti til að dreifa vöru í nágrenni verslunar.

en: Enable
is_IS: Virkja

en: Enable local delivery
is_IS: Virkja grendardreifingu

en: Fee Type
is_IS: Tegund þóknunar

en: How to calculate delivery charges
is_IS: Hvernig á að reikna flutningsgjöld

en: Fixed amount
is_IS: Föst upphæð

en: Percentage of cart total
is_IS: Hlutfall af körfu

en: Fixed amount per product
is_IS: Föst upphæð á vöru

en: Delivery Fee
is_IS: Afhendingarþóknun

en: What fee do you want to charge for local delivery, disregarded if you choose free. Leave blank to disable.
is_IS: Hvaða upphæð viltu innheimta fyrir staðbundna sendingu, slepptu ef þú vilt dreifa frítt.  Skildu eftir autt ef óvirkt.

en: Allowed Zip/Post Codes
is_IS: Leyfð póstnúmer

en: Separate codes with a comma. Accepts wildcards, e.g. <code>P*</code> will match a postcode of PE30. Also accepts a pattern, e.g. <code>NG1___</code> would match NG1 1AA but not NG10 1AA
is_IS: Aðskildu kóða með kommu. Samþykkir algildisstafi, t.d. <code>2*</code> mun passa við póstnúmer 220. Samþykkir líka mynstur, t.d. <code>NG1___</code> mun passa við NG1 1AA en ekki NG10 1AA.

en: Local Pickup
is_IS: Sótt í verslun

en: Local pickup is a simple method which allows customers to pick up orders themselves.
is_IS: Sækja í verslun er einföld aðferð sem leyfir viðskiptavinum að sækja sjálfir pantanirnar sínar.

en: Enable local pickup
is_IS: Virkja "Sótt í verslun"

en: What zip/post codes are available for local pickup?
is_IS: Í hvaða póstnúmerum er í boði að sækja í verslun?

en: Shipping costs updated.
is_IS: Sendingarkostnaður uppfærður.

en: Invalid order. If you have an account please log in and try again.
is_IS: Ógild pöntun. Ef þú ert með reikning, vinsamlegast skráðu þig inn og reyndu aftur.

en: My Account
is_IS: Mín síða

en: This order&rsquo;s status is &ldquo;%s&rdquo;&mdash;it cannot be paid for. Please contact us if you need assistance.
is_IS: Staða þessar pöntunar er &ldquo;%s&rdquo;&mdash;, ekki er hægt að greiða fyrir hana.  Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft aðstoð.

en: Sorry, this order is invalid and cannot be paid for.
is_IS: Því miður þá er þessi pöntun ógild, og því er ekki hægt að greiða fyrir hana.

en: Order Number:
is_IS: Pöntunarnúmer:

en: Date:
is_IS: Dagsetning:

en: The order totals have been updated. Please confirm your order by pressing the Place Order button at the bottom of the page.
is_IS: Upphæð pöntunarinnar uppfærð. Vinsamlegast staðfestu pöntunina með því að ýta á "staðfesta pöntun" takkann neðst á síðunni.

en: Your password has been reset.
is_IS: Búið er að endurstilla lykilorðið þitt

en: Log in
is_IS: Innskráning

en: Enter a username or e-mail address.
is_IS: Sláðu inn notandanafn eða netfang

en: Invalid username or e-mail.
is_IS: Ógilt notendanafn eða netfang

en: Password reset is not allowed for this user
is_IS: Þessi notandi getur ekki endurstillt lykilorð

en: Check your e-mail for the confirmation link.
is_IS: Staðfestingarpóstur hefur verið sendur á netfangið þitt.

en: Invalid key
is_IS: Ógildur lykill

en: Add a new payment method.
is_IS: Bæta við nýjum greiðslumáta

en: Please enter a valid order ID
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn gilt pöntunarnúmer

en: Please enter a valid order email
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn gilt netfang.

en: Sorry, we could not find that order ID in our database.
is_IS: Við biðjumst innilegrar afsökunar, en við finnum ekki þessa pöntun í gagnagrunninum okkar.

en: Select
is_IS: Velja

en: Text
is_IS: Texti

en: This product is protected and cannot be purchased.
is_IS: Þessi vara er vernduð og getur ekki verið keypt að svo stöddu

en: Continue Shopping
is_IS: Halda áfram að versla

en: and
is_IS: og

en: Coupon:
is_IS: Afsláttarmiði:

en: Free shipping coupon
is_IS: Afsláttarmiði fyrir fríar sendingar

en: [Remove]
is_IS: [Fjarlægja]

en: Free
is_IS: Ókeypis

en: Order &ndash; %s
is_IS: Pöntun &ndash; %s

en: Invalid order status
is_IS: Ógild staða pöntunar

en: Invalid order ID
is_IS: Ógilt auðkenni pöntunar

en: United Arab Emirates Dirham
is_IS: Arabískt dírham

en: Argentine Peso
is_IS: Argentínskur pesó

en: Australian Dollars
is_IS: Ástralskir dalur

en: Brazilian Real
is_IS: Brasilískt real

en: Bulgarian Lev
is_IS: Búlgörsk lev

en: Canadian Dollars
is_IS: Kanadadalur

en: Chilean Peso
is_IS: Síleskur pesi

en: Chinese Yuan
is_IS: Kínverskt Yuan

en: Colombian Peso
is_IS: Kólumbískur pesi

en: Czech Koruna
is_IS: Tékknesk króna

en: Danish Krone
is_IS: Dönsk króna

en: Dominican Peso
is_IS: Dóminískur pesói

en: Euros
is_IS: Evrur

en: Hong Kong Dollar
is_IS: Hong Kong dalur

en: Croatia kuna
is_IS: Króatísk kúna

en: Hungarian Forint
is_IS: Ungversk forinta

en: Icelandic krona
is_IS: Íslensk króna

en: Indonesia Rupiah
is_IS: Indónesískt rúpía

en: Indian Rupee
is_IS: Indversk rúpía

en: Nepali Rupee
is_IS: Nepalskar rúpíur

en: Israeli Shekel
is_IS: Israelstt Shekel

en: Japanese Yen
is_IS: Japanskt jen

en: South Korean Won
is_IS: Suður-kóreskt vonn

en: Malaysian Ringgits
is_IS: Malasísk ringit

en: Mexican Peso
is_IS: Mexíkóskur pesi

en: Nigerian Naira
is_IS: Nígersk næra

en: Norwegian Krone
is_IS: Norsk króna

en: New Zealand Dollar
is_IS: Nýsjálenskur dalur

en: Philippine Pesos
is_IS: Filippeyskur pesi

en: Polish Zloty
is_IS: Pólskt slot

en: Pounds Sterling
is_IS: Sterlingspund

en: Romanian Leu
is_IS: Rúmversk lei

en: Russian Ruble
is_IS: Rússnesk rúbla

en: Singapore Dollar
is_IS: Singapúrskur dalur

en: South African rand
is_IS: Suður-afrískt rand

en: Swedish Krona
is_IS: Sænsk króna

en: Swiss Franc
is_IS: Svissneskur franki

en: Taiwan New Dollars
is_IS: Tævanskur dalur

en: Thai Baht
is_IS: Tælenskt bat

en: Turkish Lira
is_IS: Tyrknesk líra

en: US Dollars
is_IS: Bandaríkjadalur

en: Vietnamese Dong
is_IS: Víetnam Dong

en: Egyptian Pound
is_IS: Egypskt pund

en: Cart Discount
is_IS: Afsláttur af körfu

en: Cart % Discount
is_IS: Prósentuafsláttur af körfu

en: Product Discount
is_IS: Vöruafsláttur

en: Product % Discount
is_IS: Prósentuafsláttur vöru

en: The shop_order_status taxonomy is no more in WooCommerce 2.2! You should use the new WooCommerce post_status instead, <a href="%s">read more...</a>
is_IS: shop_order_status flokkunin er ekki lengur í WooCommerce 2.2! Þú ættir að nota nýju WooCommerce flokkunina post_status í staðinn, <a href="%s">lesa meira...</a>

en: The "publish" order status is no more in WooCommerce 2.2! You should use the new WooCommerce post_status instead, <a href="%s">read more...</a>
is_IS: "Birt" pöntunarstaðan er ekki lengur í WooCommerce 2.2! Þú ættir að nota nýju WooCommerce flokkunina post_status í staðinn, <a href="%s">lesa meira...</a>

en: This function should not be called before woocommerce_init.
is_IS: Það á ekki að kalla í þetta fall fyrir woocommerce_init.

en: Unpaid order cancelled - time limit reached.
is_IS: Ógreidd pöntun afturkölluð – tímarammi útrunninn

en: Refund &ndash; %s
is_IS: Endurgreiðsla  &ndash; %s

en: Simple product
is_IS: Einföld vara

en: Grouped product
is_IS: Hópuð vara

en: External/Affiliate product
is_IS: Frá þriðja aðila

en: Variable product
is_IS: Vara með tilbrigðum

en: New products
is_IS: Nýjar vörur

en: New products added to %s
is_IS: Nýjum vörum bætt við %s

en: New products tagged %s
is_IS: Nýjar vörur merktar %s

en: This is a demo store for testing purposes &mdash; no orders shall be fulfilled.
is_IS: Þetta er sýnisverslun til prófunar &mdash; engar pantanir eru afgreiddar.

en: Search Results: &ldquo;%s&rdquo;
is_IS: Leitarniðurstöður: &ldquo;%s&rdquo;

en: &nbsp;&ndash; Page %s
is_IS: &nbsp;&ndash; Síða %s

en: Default sorting
is_IS: Sjálfgefin röðun

en: Sort by popularity
is_IS: Raða eftir vinsældum

en: Sort by average rating
is_IS: Raða eftir meðaleinkunn

en: Sort by newness
is_IS: Raða eftir dagsetningu

en: Sort by price: low to high
is_IS: Raða eftir verði: ódýrast fyrst

en: Sort by price: high to low
is_IS: Raða eftir verði: dýrast fyrst

en: Additional Information
is_IS: Viðbótarupplýsingar

en: Reviews (%d)
is_IS: Umsagnir (%d)

en: Use $args argument as an array instead. Deprecated argument will be removed in WC 2.2.
is_IS: Notaðu $arg breytur sem fylki í staðin.  Úreltar breytur verða fjarlægðar í útgáfu WC 2.2.

en: Place order
is_IS: Ganga frá pöntun

en: Select a country&hellip;
is_IS: Veldu land&hellip;

en: Update country
is_IS: Uppfæra land

en: Select a state&hellip;
is_IS: Velja ríki&hellip;

en: Choose an option
is_IS: Veldu möguleika

en: Select a category
is_IS: Veldu flokk

en: Uncategorized
is_IS: Óflokkað

en: An account is already registered with your email address. Please login.
is_IS: Þetta netfang er nú þegar á skrá.  Vinsamlegast skráðu þig inn.

en: Please enter a valid account username.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn gilt notandanafn

en: An account is already registered with that username. Please choose another.
is_IS: Þetta notendanafn er frátekið. Vinsamlegast veldu annað.

en: Please enter an account password.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn lykilorð.

en: ERROR
is_IS: VILLA

en: Couldn&#8217;t register you&hellip; please contact us if you continue to have problems.
is_IS: Nýskráning tókst ekki&hellip; vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú lendir í frekari vandræðum.

en: Active
is_IS: Virkt

en: Paused
is_IS: Í hléi

en: Disabled
is_IS: Óvirk

en: Display the user's Cart in the sidebar.
is_IS: Sýna körfu notanda í valmynd

en: WooCommerce Cart
is_IS: WooCommerce karfa

en: Cart
is_IS: Karfa

en: Hide if cart is empty
is_IS: Fela ef karfa er tóm

en: Shows active layered nav filters so users can see and deactivate them.
is_IS: Sýna síur á virkri valmynd (active layered nav) svo að notendur geti séð og afvirkjað hana.

en: Active Filters
is_IS: Virkar síur

en: Remove filter
is_IS: Fjarlægja síu

en: Min
is_IS: Lágmark

en: Max
is_IS: Hámark

en: Shows a custom attribute in a widget which lets you narrow down the list of products when viewing product categories.
is_IS: Sýna sérsniðin eigindini í aukahlutum sem leyfir þér að þrengja niður listann af vörum, þegar verið að er skoða vörur í flokkum.

en: Filter by
is_IS: Sía eftir

en: Attribute
is_IS: Eigindi

en: Display type
is_IS: Birtingarmáti

en: List
is_IS: Listi

en: Dropdown
is_IS: Fellilisti

en: Query type
is_IS: Tegund fyrirspurnar

en: AND
is_IS: OG

en: OR
is_IS: EÐA

en: Any %s
is_IS: Hvaða %s sem er

en: Shows a price filter slider in a widget which lets you narrow down the list of shown products when viewing product categories.
is_IS: Sýna verðsíu í rennandi í aukahlutium sem leyfir notendum að þrengja listann þegar verið er að skoða vörur í vöruflokkum.

en: WooCommerce Price Filter
is_IS: WooCommerce verðsía

en: Filter by price
is_IS: Flokka eftir verði

en: Min price
is_IS: Ódýrasta verð

en: Max price
is_IS: Dýrasta verð

en: Filter
is_IS: Sía

en: Price:
is_IS: Verð:

en: A list or dropdown of product categories.
is_IS: Listi eða fellilisti með vöruflokkum.

en: WooCommerce Product Categories
is_IS: WooCommerce vöruflokkar

en: Order by
is_IS: Raða eftir

en: Category Order
is_IS: Röðun vöruflokka

en: Show as dropdown
is_IS: Sýna sem fellilisti

en: Show product counts
is_IS: Birta vörumagn

en: Show hierarchy
is_IS: Sýna stigveldi

en: Only show children of the current category
is_IS: Sýna aðeins börn af núverandi flokki

en: No product categories exist.
is_IS: Engin vöruflokkur er til

en: A Search box for products only.
is_IS: Leit eingöngu fyrir vörur

en: WooCommerce Product Search
is_IS: WooCommerce vöruleit

en: Your most used product tags in cloud format.
is_IS: Mest notuðu vörumerki (tög) sem orðský.

en: WooCommerce Product Tags
is_IS: WooCommerce vörumerki (tög)

en: Display a list of your products on your site.
is_IS: Sýna lista með vörum á síðunni þinni.

en: WooCommerce Products
is_IS: WooCommerce vörur

en: Number of products to show
is_IS: Fjöldi vara sem á að sýna

en: Show
is_IS: Sýna

en: All Products
is_IS: Allar vörur

en: Featured Products
is_IS: Forsíðuvörur

en: On-sale Products
is_IS: Útsöluvörur

en: Date
is_IS: Dagsetning

en: Price
is_IS: Verð

en: Random
is_IS: Af handahófi

en: Sales
is_IS: Sala

en: ASC
is_IS: hækkandi

en: DESC
is_IS: lækkandi

en: Hide free products
is_IS: Fela ókeypis vörur

en: Show hidden products
is_IS: Sýna ókeypis vörur

en: Display a list of your most recent reviews on your site.
is_IS: Sýna lista með nýjustu umsögnunum á síðunni

en: WooCommerce Recent Reviews
is_IS: WooCommerce nýlegar umsagnir

en: Recent Reviews
is_IS: Nýlegar umsagnir

en: Number of reviews to show
is_IS: Fjöldi umsagna til að birta

en: Display a list of recently viewed products.
is_IS: Sýna lista með nýlega skoðuðum vörum.

en: WooCommerce Recently Viewed
is_IS: WooCommerce nýlega skoðað

en: Recently Viewed Products
is_IS: Nýlega skoðaðar vörur

en: Display a list of your top rated products on your site.
is_IS: Sýna lista með hæstu einkunn á síðunni þinni.

en: WooCommerce Top Rated Products
is_IS: WooCommerce vörur með hæstu einkunn

en: Top Rated Products
is_IS: Vörur með hæstu einkunn

en: Logout
is_IS: Útskráning

en: Approve
is_IS: Samþykkja

en: Deny
is_IS: Hafna

en: Username or email address
is_IS: Notendanafn eða netfang

en: Password
is_IS: Lykilorð

en: Your cart is currently empty.
is_IS: Karfan þín er tóm eins og stendur

en: Return To Shop
is_IS: Fara aftur í verslun

en: Shipping #%d
is_IS: Sending #%d

en: Shipping
is_IS: Sendingar

en: Please use the shipping calculator to see available shipping methods.
is_IS: Vinsamlega notaðu reiknivélina fyrir sendingakostnað til að sjá sendingamátana sem eru í boði.

en: Please continue to the checkout and enter your full address to see if there are any available shipping methods.
is_IS: Vinsamlega haltu áfram að ganga frá greiðslu og skráðu full heimilisfang til að sjá hvort það séu einhver sendingarmáti í boði.

en: Please fill in your details to see available shipping methods.
is_IS: Vinsamlegast sláðu inn heimilisfang til að hægt sé að kanna hvort við sendum þangað.

en: There are no shipping methods available. Please double check your address, or contact us if you need any help.
is_IS: Það eru enginn sendingarmáti í boði fyrir þig. Vinsamlegast grandskoðaðu heimilisfangið þitt eða hafðu samband við okkur ef þú þarft aðstoð við þetta.

en: Cart Totals
is_IS: Samtals í körfu

en: Subtotal
is_IS: Millisamtala

en: Total
is_IS: Samtals

en:  (taxes estimated for %s)
is_IS:  (áætlaður vsk fyrir %s)

en: Note: Shipping and taxes are estimated%s and will be updated during checkout based on your billing and shipping information.
is_IS: Skýring:  Sendingarkostnaður og skattar eru áætlaðir %s en verða endurreiknaðir þegar gengið verður frá pöntuninni.

en: Quantity
is_IS: Magn

en: Remove this item
is_IS: Fjarlægja þennan hlut

en: Coupon code
is_IS: Afsláttarkóði

en: Apply Coupon
is_IS: Nýta afsláttarmiða

en: Update Cart
is_IS: Uppfæra körfu

en: You may be interested in&hellip;
is_IS: Þú gætir haft áhuga á&hellip;

en: No products in the cart.
is_IS: Engin vara í körfu.

en: Checkout
is_IS: Ganga frá pöntun

en: Proceed to Checkout
is_IS: Ganga frá pöntun

en: Calculate Shipping
is_IS: Reikna sendingarkostnað

en: State / county
is_IS: Ríki / hérað

en: City
is_IS: Borg/bær

en: Update Totals
is_IS: Uppfæra samtölu

en: There are some issues with the items in your cart (shown above). Please go back to the cart page and resolve these issues before checking out.
is_IS: Það eru vandamál með körfuna þína (sjá hér að ofan). Vinsamlegast farðu aftur í körfuna og lagaðu áður en þú staðfestir kaupin.

en: Return To Cart
is_IS: Til baka í körfu

en: Billing &amp; Shipping
is_IS: Greiðsla &amp; Sending

en: Billing Details
is_IS: Greiðsluupplýsingar

en: Create an account?
is_IS: Stofna aðgang?

en: Create an account by entering the information below. If you are a returning customer please login at the top of the page.
is_IS: Búðu til reikning með því að slá inn viðeigandi upplýsingar hér að neðan. Ef þú ert þegar með aðgang þá skaltu innskrá þig efst á síðunni.

en: You must be logged in to checkout.
is_IS: Þú verður að vera innskráður til að geta gengið frá pöntun.

en: Your order
is_IS: Þín pöntun

en: Have a coupon?
is_IS: Ertu með afsláttarmiða?

en: Click here to enter your code
is_IS: Smelltu hér til að slá inn kóðann

en: Returning customer?
is_IS: Hefurðu átt viðskipti við okkur áður?

en: Click here to login
is_IS: Smellu hér til að skrá þig inn

en: If you have shopped with us before, please enter your details in the boxes below. If you are a new customer please proceed to the Billing &amp; Shipping section.
is_IS: Vinsamlegast bættu við upplýsingum hér fyrir neðan ef þú hefur verslað hjá okkur áður. Ef þú ert nýr viðskiptavinur farðu þá yfir í greiðslu og sendingar.

en: Qty
is_IS: Magn

en: Totals
is_IS: Samtals

en: Payment
is_IS: Greiðsla

en: Sorry, it seems that there are no available payment methods for your location. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
is_IS: Því miður, en það lítur allt út fyrir að engin greiðslumáti sé í boði fyrir þessa staðsetningu. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft einhverja aðstoð eða ef þú vilt gera aðrar ráðstafanir.

en: Pay for order
is_IS: Greiða fyrir pöntun

en: Ship to a different address?
is_IS: Senda á annað heimilisfang?

en: Please fill in your details above to see available payment methods.
is_IS: Vinsamlegast skráðu inn upplýsingar hér að ofan til að sjá greiðslumáta sem eru í boði

en: Sorry, it seems that there are no available payment methods for your state. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
is_IS: Því miður, en það lítur allt út fyrir að engin greiðslumáti sé í boði fyrir þessa staðsetningu. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft einhverja aðstoð eða ef þú vilt gera aðrar ráðstafanir.

en: Since your browser does not support JavaScript, or it is disabled, please ensure you click the <em>Update Totals</em> button before placing your order. You may be charged more than the amount stated above if you fail to do so.
is_IS: Vefskoðarinn þinn styður ekki JavaScript eða það er óvirkt. Vinsamlegst athugaðu að smella á <em>Uppfæra samtölu</em> hnappinn áður en þú staðfestir pöntunina. Þú gætir fengið rukkun sem er hærri en hér að ofan ef þú gerir þetta ekki.

en: Update totals
is_IS: Uppfæra samtölu

en: I&rsquo;ve read and accept the <a href="%s" target="_blank">terms &amp; conditions</a>
is_IS: Ég hef lesið og samþykki <a href="%s" target="_blank">Skilmálana</a>

en: Unfortunately your order cannot be processed as the originating bank/merchant has declined your transaction.
is_IS: Því miður gekk ekki að greiða fyrir vöruna, því greiðslukortafyrirtækið hafnaði greiðslunni

en: Please attempt your purchase again or go to your account page.
is_IS: Vinsamlegast reyndu að kaupa aftur eða farðu inn á síðuna fyrir reikninginn þinn.

en: Please attempt your purchase again.
is_IS: Vinsamlegast reyndu að kaupa aftur

en: Pay
is_IS: Greiða

en: Thank you. Your order has been received.
is_IS: Pöntunin þín hefur verið móttekin. Takk fyrir.

en: The order #%d from %s has been cancelled. The order was as follows:
is_IS: Hætt hefur verið við pöntun #%d frá %s. Pöntunin var eftirfarandi:

en: Order: %s
is_IS: Pöntun: %s

en: You have received an order from %s. The order is as follows:
is_IS: Þú hefur fengið pöntun frá %s. Pöntunin er eftirfarandi:

en: Hi there. Your recent order on %s has been completed. Your order details are shown below for your reference:
is_IS: Hæ, pöntunin þín á %s er frágengin. Þú getur skoðað upplýsingar um pöntunina hér fyrir neðan:

en: An order has been created for you on %s. To pay for this order please use the following link: %s
is_IS: Pöntun hefur verið gerð fyrir þig frá %s. Til að borga þessa pöntun vinsamlegast smelltu á þennan hlekk: %s

en: pay
is_IS: greiða

en: Thanks for creating an account on %s. Your username is <strong>%s</strong>.
is_IS: Takk fyrir að búa til reikning hjá %s. Notandanafnið þitt er <strong>%s</strong>.

en: Your password has been automatically generated: <strong>%s</strong>
is_IS: Þetta er nýja lykilorðið þitt: <strong>%s</strong>

en: You can access your account area to view your orders and change your password here: %s.
is_IS: Þú getur farið inn á reikninginn þinn, séð pantanir og breytt lykilorðinu þínu hérna: %s

en: Hello, a note has just been added to your order:
is_IS: Hæ, skilaboðum hefur verið bætt við pöntunina þína

en: For your reference, your order details are shown below.
is_IS: Til hliðsjónar, þá sérðu þínar upplýsingar hér fyrir neðan.

en: Your order has been received and is now being processed. Your order details are shown below for your reference:
is_IS: Pöntunin þín hefur verið móttekin og er nú í vinnslu. Þú getur séð pöntunarupplýsingarnar hér að neðan:

en: Amount Refunded
is_IS: Upphæð endurgreidd

en: Someone requested that the password be reset for the following account:
is_IS: Einhver bað um endurstillingu lykilorðs fyrir eftirfarandi reikning:

en: Username: %s
is_IS: Notendanafn: %s

en: If this was a mistake, just ignore this email and nothing will happen.
is_IS: Ef þetta voru mistök, horfðu þá fram hjá þessum tölvupósti og ekkert mun gerast.

en: To reset your password, visit the following address:
is_IS: Til að endurstilla lykilorð, þá skaltu fara á eftirfarandi vefslóð:

en: Click here to reset your password
is_IS: Smelltu hér til að endurstilla lykilorð

en: Billing address
is_IS: Heimilisfang greiðanda

en: Shipping address
is_IS: Heimilisfang móttakanda

en: Order number: %s
is_IS: Pöntunarnúmer: %s

en: View order: %s
is_IS: Skoða pöntun: %s

en: You have received an order from %s.
is_IS: Þú hefur fengið pöntun frá %s.

en: Your password is <strong>%s</strong>.
is_IS: Lykilorðið þitt er <strong>%s</strong>.

en: Quantity: %s
is_IS: Magn: %s

en: Cost: %s
is_IS: Verð: %s

en: Username or email
is_IS: Notendanafn eða netfang

en: Remember me
is_IS: Muna eftir mér

en: Lost your password?
is_IS: Týnt lykilorð?

en: No products were found matching your selection.
is_IS: Engin vara fannst sem passar við valið

en: Showing the single result
is_IS: Sýni eina niðurstöðu

en: Showing all %d results
is_IS: Sýna allar %d niðurstöður

en: Sale!
is_IS: Útsala!

en: Sorry, it seems that there are no payment methods which support adding a new payment method. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
is_IS: Afsakið, það virðist vera að sé engin greiðslumáti sem styður að bæta við greiðslumáta. Vinsamlegast hafðu samband við okkur ef þú þarft einhverja aðstoð eða ef þú vilt gera aðrar ráðstafanir.

en: First name
is_IS: Fornafn

en: Last name
is_IS: Eftirnafn

en: Email address
is_IS: Netfang

en: Password Change
is_IS: Breyting á lykilorði

en: Current Password (leave blank to leave unchanged)
is_IS: Núverandi lykilorð (hafðu reitinn tóman til að breyta ekki lykilorðinu)

en: New Password (leave blank to leave unchanged)
is_IS: Nýtt lykilorð (hafðu reitinn tóman til að breyta ekki lykilorðinu)

en: Confirm New Password
is_IS: Staðfestu nýtt lykilorð

en: Save changes
is_IS: Vista breytingar

en: Billing Address
is_IS: Heimilisfang greiðanda

en: Shipping Address
is_IS: Heimilisfang móttakanda

en: Save Address
is_IS: Vista heimilisfang

en: Register
is_IS: Nýskráning

en: Username
is_IS: Notandanafn

en: Lost your password? Please enter your username or email address. You will receive a link to create a new password via email.
is_IS: Gleymdirðu lykilorðinu þínu? Sláðu inn notendanafn eða netfang, og þú munt fá póst til að endurstilla lykilorðið þitt.

en: Enter a new password below.
is_IS: Sláðu inn nýtt lykilorð hér fyrir neðan

en: New password
is_IS: Nýtt lykilorð

en: Re-enter new password
is_IS: Sláðu aftur inn lykilorð

en: Reset Password
is_IS: Endursetja lykilorð

en: Save
is_IS: Vista

en: Hello <strong>%1$s</strong> (not %1$s? <a href="%2$s">Sign out</a>).
is_IS: Hæ <strong>%1$s</strong> (ekki %1$s? <a href="%2$s">útskráning</a>).

en: From your account dashboard you can view your recent orders, manage your shipping and billing addresses and <a href="%s">edit your password and account details</a>.
is_IS: Af yfirlistssíðu reikningsins þíns getur þú séð nýlegar pantanir, breytt heimilisfangi, <a href="%s">lykilorði og öðrum upplýsingum</a>

en: My Addresses
is_IS: Mín heimilisföng

en: My Address
is_IS: Mitt heimilisfang

en: The following addresses will be used on the checkout page by default.
is_IS: Eftirfarandi heimilisfang verður sjálfgefið þegar pöntun er staðfest.

en: You have not set up this type of address yet.
is_IS: Þú hefur ekki skráð þessa tegund af heimilisfangi.

en: %s download remaining | %s downloads remaining
is_IS[0]: %s leyfi eftir til niðurhals
is_IS[1]: %s leyfi eftir af niðurhali

en: Recent Orders
is_IS: Nýlegar pantanir

en: Status
is_IS: Staða

en: Order Number
is_IS: Pöntun númer

en: %s for %s item | %s for %s items
is_IS[0]: %s fyrir %s vöru
is_IS[1]: %s fyrir %s vörur

en: Cancel
is_IS: Hætta við

en: View
is_IS: Skoða

en: Order #<mark class="order-number">%s</mark> was placed on <mark class="order-date">%s</mark> and is currently <mark class="order-status">%s</mark>.
is_IS: Pöntun #<mark class="order-number">%s</mark> var pöntuð þann <mark class="order-date">%s</mark> og staða pöntuninar er <mark class="order-status">%s</mark>.

en: Order Updates
is_IS: Pantanauppfærslur

en: To track your order please enter your Order ID in the box below and press the "Track" button. This was given to you on your receipt and in the confirmation email you should have received.
is_IS: Til að rekja pöntunina þína, sláðu þá inn pöntunarnúmerið þitt í reitinn fyrir neðan og smelltu á "Rekja" hnappinn. Þú finnur pöntunarnúmerið þitt á kvittuninni og í staðfestingartölvupóstinum sem þú átt að hafa fengið.

en: Order ID
is_IS: Pöntunarnúmer

en: Found in your order confirmation email.
is_IS: Finnst í staðfestingarpóstinum fyrir pöntunina þína.

en: Billing Email
is_IS: Netfang greiðanda

en: Email you used during checkout.
is_IS: Netfang sem þú notaðir er þú gekkst frá pöntun

en: Track
is_IS: Rekja

en: Order Again
is_IS: Panta aftur

en: Note:
is_IS: Athugasemd:

en: Email:
is_IS: Netfang:

en: Telephone:
is_IS: Símanúmer:

en: Order Details
is_IS: Upplýsingar um pöntun

en: Order #%s which was made %s has the status &ldquo;%s&rdquo;
is_IS: Pöntun #%s sem var gerð %s er með stöðuna &ldquo;%s&rdquo;

en: ago
is_IS: síðan

en: and was completed
is_IS: og var lokið

en:  ago
is_IS: síðan

en: Search for:
is_IS: Leita eftir:

en: This product is currently out of stock and unavailable.
is_IS: Þessi vara er ekki til á lager og þvi ófáanleg eins og er.

en: Clear selection
is_IS: Hreinsa val

en: SKU:
is_IS: Vörunúmer:

en: Category: | Categories:
is_IS[0]: Flokkur:
is_IS[1]: Flokkar:

en: Tag: | Tags:
is_IS[0]: Merki:
is_IS[1]: Merki:

en: Weight
is_IS: Þyngd

en: Dimensions
is_IS: Stærð

en: out of %s5%s
is_IS: af %s5%s

en: based on %s customer rating | based on %s customer ratings
is_IS[0]: byggt á %s einkunnargjöf viðskiptavins
is_IS[1]: byggt á %s einkunnargjöfum viðskiptavina

en: %s customer review | %s customer reviews
is_IS[0]: %s umsögn viðskiptavinar
is_IS[1]: %s umsagnir viðskiptavina

en: Related Products
is_IS: Tengdar vörur

en: Rated %d out of 5
is_IS: Einkunn %d af 5

en: Your comment is awaiting approval
is_IS: Ummælin þín bíða samþykkis

en: verified owner
is_IS: staðfestur eigandi

en: Product Description
is_IS: Vörulýsing

en: You may also like&hellip;
is_IS: Þér gæti einnig líkað við&hellip;

en: %s review for %s | %s reviews for %s
is_IS[0]: %s umsögn fyrir %s
is_IS[1]: %s umsagnir fyrir %s

en: Reviews
is_IS: Umsagnir

en: There are no reviews yet.
is_IS: Engar umsagnir komnar

en: Add a review
is_IS: Skrifa umsögn

en: Be the first to review
is_IS: Vertu fyrst/ur til að skrifa umsögn

en: Leave a Reply to %s
is_IS: Skrifaðu svar til %s

en: Submit
is_IS: Senda

en: Your Rating
is_IS: Þín einkunn

en: Rate&hellip;
is_IS: Gefa einkunn&hellip;

en: Perfect
is_IS: Fullkomið

en: Good
is_IS: Gott

en: Average
is_IS: Meðal

en: Not that bad
is_IS: Ekki svo slæmt

en: Very Poor
is_IS: Mjög slæmt

en: Your Review
is_IS: Þín umsögn

en: Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
is_IS: Einungis innskráðir viðskiptavinir sem hafa keypt vöruna geta skrifað umsögn

note: Description of the plugin/theme
en: An e-commerce toolkit that helps you sell anything. Beautifully.
is_IS: Netverslunartól sem hjálpar þér að selja hvað sem er. Fallega.

[ctx: US state of Georgia]
en: Georgia
is_IS: Georgía

[ctx: min_price]
en: From:
is_IS: Frá:

[ctx: Webhook created on date parsed by strftime]
en: %b %d, %Y @ %I:%M %p
is_IS: %d %b  %Y @ %I:%M %p

[ctx: placeholder]
en: Username
is_IS: Notendanafn

[ctx: placeholder]
en: Password
is_IS: Lykilorð

[ctx: placeholder]
en: Notes about your order, e.g. special notes for delivery.
is_IS: Skilaboð varðandi pöntunina t.d. varðandi afhendinguna.

[ctx: placeholder]
en: Street address
is_IS: Heimilisfang

[ctx: placeholder]
en: Apartment, suite, unit etc. (optional)
is_IS: Íbúð, hæð eða hurð (valkvætt)

[ctx: placeholder]
en: Search Products&hellip;
is_IS: Leita í vörum&hellip;

[ctx: enhanced select]
en: One result is available, press enter to select it.
is_IS: Ein niðurstaða er í boði, smelltu á enter til að velja hana.

[ctx: enhanced select]
en: %qty% results are available, use up and down arrow keys to navigate.
is_IS: %qty% niðurstöður eru í boði, notaðu upp og niður hnappana til að fletta á milli þeirra.

[ctx: enhanced select]
en: No matches found
is_IS: Engar niðurstöður fundust

[ctx: enhanced select]
en: Loading failed
is_IS: Hleðsla mistókst

[ctx: enhanced select]
en: Please enter 1 or more characters
is_IS: Vinsamlega sláðu inn einn eða fleiri stafi

[ctx: enhanced select]
en: Please enter %qty% or more characters
is_IS: Vinsamlega sláðu inn %qty% eða fleiri stafi

[ctx: enhanced select]
en: Please delete 1 character
is_IS: Vinsamlega eyddu einum staf

[ctx: enhanced select]
en: Please delete %qty% characters
is_IS: Vinsamlega eyddu %qty% stöfum

[ctx: enhanced select]
en: You can only select 1 item
is_IS: Þú getur bara valið einn hlut

[ctx: enhanced select]
en: You can only select %qty% items
is_IS: Þú getur bara valið %qty% hluti

[ctx: enhanced select]
en: Loading more results&hellip;
is_IS: Hleð inn fleiri niðurstöðum&hellip;

[ctx: enhanced select]
en: Searching&hellip;
is_IS: Leita&hellip;

[ctx: Page slug]
en: shop
is_IS: verslun

[ctx: Page slug]
en: cart
is_IS: karfa

[ctx: Page slug]
en: checkout
is_IS: ganga frá pöntun

[ctx: Page slug]
en: my-account
is_IS: min-sida

[ctx: Page title]
en: Shop
is_IS: Verslun

[ctx: Page title]
en: Cart
is_IS: Karfa

[ctx: Page title]
en: Checkout
is_IS: Ganga frá pöntun

[ctx: Page title]
en: My Account
is_IS: Mín síða

[ctx: Admin menu name]
en: Categories
is_IS: Vöruflokkar

[ctx: Admin menu name]
en: Tags
is_IS: Merki

[ctx: Admin menu name]
en: Shipping Classes
is_IS: Sendingarflokkur

[ctx: Admin menu name]
en: Products
is_IS: Vörur

[ctx: Admin menu name]
en: Orders
is_IS: Pantanir

[ctx: Admin menu name]
en: Coupons
is_IS: Afsláttarmiðar

[ctx: Admin menu name]
en: Webhooks
is_IS: Vefkrækjur

[ctx: slug]
en: product-category
is_IS: voruflokkur

[ctx: slug]
en: product-tag
is_IS: vara-merking

[ctx: slug]
en: product
is_IS: vara

[ctx: slug]
en: uncategorized
is_IS: Óflokkað

[ctx: Order status]
en: Pending Payment
is_IS: Beðið eftir greiðslu

[ctx: Order status]
en: Processing
is_IS: Í vinnslu

[ctx: Order status]
en: On Hold
is_IS: Í bið

[ctx: Order status]
en: Completed
is_IS: Lokið

[ctx: Order status]
en: Cancelled
is_IS: Hætt við pöntun

[ctx: Order status]
en: Refunded
is_IS: Endurgreidd

[ctx: Order status]
en: Failed
is_IS: Mistókst

[ctx: Tax status]
en: None
is_IS: Ekkert

[ctx: Order date parsed by strftime]
en: %b %d, %Y @ %I:%M %p
is_IS: %d %b  %Y @ %I:%M %p

[ctx: edit-address-slug]
en: billing
is_IS: greiðslumáti

[ctx: edit-address-slug]
en: shipping
is_IS: sendingarmáti

[ctx: breadcrumb]
en: Home
is_IS: Heim

[ctx: Sorting order]
en: Order
is_IS: Pöntun

[ctx: by comment author]
en: by %1$s
is_IS: eftir %1$s

[ctx: Product quantity input tooltip]
en: Qty
is_IS: Magn

[ctx: %1$d = first, %2$d = last, %3$d = total]
en: Showing %1$d&ndash;%2$d of %3$d results
is_IS: Sýni %1$d&ndash;%2$d af %3$d niðurstöðum

[ctx: hash before order number]
en: #
is_IS: Nr.

[ctx: label]
en: Search for:
is_IS: Leita eftir:

[ctx: submit button]
en: Search
is_IS: Leita
