WooCommerce - en to cy translation catalogue (526 entries)

en:  (taxes estimated for %s)
cy: (treth wedi'i amcangyfrifo ar y lefel %s)

en:  ago
cy:  yn ôl

[ctx: %1$d = first, %2$d = last, %3$d = total]
en: Showing %1$d&ndash;%2$d of %3$d results
cy: Yn dangos %1$d&ndash;%2$d o %3$d canlyniad

en: %s has been removed from your cart because it can no longer be purchased. Please contact us if you need assistance.
cy: Cafodd %s ei dynnu o'ch basged oherwydd ni ellir ei brynu rhagor. Cysylltwch â ni os ydych angen cymorth.

en: %s in stock
cy: %s mewn stoc

en: %s parameter is missing
cy: Paramedr %s ar goll

en: &#197;land Islands
cy: Ynysoedd &#197;land

en: &nbsp;<small>%svia %s</small>
cy: &nbsp;<small>%sdrwy %s</small>

en: (Includes %s)
cy: (Yn cynnwys %s)

en: (can be backordered)
cy: (gellir gosod ôl-archeb)

en: (incl. VAT)
cy: (yn cynnwys VAT)

en: (incl. tax)
cy: (yn cynnwys treth)

en: + Add Account
cy: + Ychwanegu Cyfrif

en: Account Details
cy: Manylion Cyfrif

en: Account Name
cy: Enw'r Cyfrif

en: Account Number
cy: Rhif y Cyfrif

en: Account details changed successfully.
cy: Newidiwyd manylion y cyfrif yn llwyddiannus.

en: Active
cy: Actif

en: Add New Order
cy: Ychwanegu Archeb Newydd

en: Add Order
cy: Ychwanegu Archeb

en: Add Payment Method
cy: Ychwanegu Modd o Dalu

en: Add a review
cy: Ychwanegu adolygiad

en: Add to cart
cy: Ychwanegu i'r fasged

en: Additional Information
cy: Gwybodaeth Ychwanegol

en: Address
cy: Cyfeiriad

[ctx: Admin menu name]
en: Categories
cy: Categorïau

[ctx: Admin menu name]
en: Coupons
cy: Cwponau

[ctx: Admin menu name]
en: Orders
cy: Archebion

[ctx: Admin menu name]
en: Products
cy: Eitemau

[ctx: Admin menu name]
en: Shipping Classes
cy: Dosbarthiadau Postio

[ctx: Admin menu name]
en: Tags
cy: Tagiau

[ctx: Admin menu name]
en: Webhooks
cy: Bachau Gwe

en: Afghanistan
cy: Affganistan

en: An account is already registered with that username. Please choose another.
cy: Mae cyfrif eisoes wedi ei gysylltu â'r enw defnyddiwr yna. Dewisiwch un arall os gwelwch yn dda.

en: An account is already registered with your email address. Please login.
cy: Mae cyfrif eisoes wedi ei gysylltu â'r cyfeiriad e-bost yna. Mewngofnodwch os gwelwch yn dda.

en: An item which is no longer available was removed from your cart.
cy: Cafodd eitem sydd ddim ar gael rhagor ei thynnu o'ch basged.

en: An order has been created for you on %s. To pay for this order please use the following link: %s
cy: Cafodd archeb ei chreu ar eich cyfer ar siop %s. I dalu am yr archeb hon, defnyddiwch y ddolen ganlynnol: %s

en: Antarctica
cy: Yr Antarctig

en: Anti-spam
cy: Rhwystro Sbam

en: Antigua and Barbuda
cy: Antigua a Barbuda

en: Apply Coupon
cy: Defnyddio'r Cwpon

en: Argentina
cy: Yr Ariannin

en: Aruba
cy: Arwba

en: Australia
cy: Awstralia

en: Austria
cy: Awstria

en: Available on backorder
cy: Ar gael drwy ôl-archeb

en: Average
cy: Da

en: Awaiting BACS payment
cy: Yn aros taliad BACS

en: Azerbaijan
cy: Aserbaijan

en: Backordered
cy: Ôl-archebwyd

en: Bahamas
cy: Y Bahamas

en: Bahrain
cy: Bahrein

en: Bank Name
cy: Enw'r Banc

en: Be the first to review
cy: Byddwch y cyntaf i ysgrifennu adolygiad

en: Belarus
cy: Belarws

en: Belau
cy: Belaw

en: Belgium
cy: Gwlad Belg

en: Belize
cy: Belîs

en: Bermuda
cy: Bermiwda

en: Bhutan
cy: Bhwtan

en: Billing Address
cy: Cyfeiriad Bilio

en: Billing Details
cy: Manylion Bilio

en: Billing Email
cy: E-bost Bilio

en: Billing address
cy: Cyfeiriad bilio

en: Bolivia
cy: Bolifia

en: Bonaire, Saint Eustatius and Saba
cy: Bonaire, San Eustatius a Saba

en: Bosnia and Herzegovina
cy: Bosnia-Hertsegofina

en: Bouvet Island
cy: Ynys Bouvet

en: Brazil
cy: Brasil

en: British Indian Ocean Territory
cy: Tiriogaeth Brydeinig Cefnfor India

en: British Virgin Islands
cy: Ynysoedd yr Wyryf Prydeinig

en: Brunei
cy: Brwnei

en: Bulgaria
cy: Bwlgaria

en: Burkina Faso
cy: Bwrcina Ffaso

en: Burundi
cy: Bwrwndi

en: C&oacute;rdoba
cy: Córdoba

en: Calculate Shipping
cy: Cyfrifo Cost Cludiant

en: Cameroon
cy: Camerŵn

en: Cancel
cy: Canslo

en: Cannot create coupon, try again
cy: Methu â chreu'r cwpon, rhowch gynnig arall arni

en: Cannot create fee, try again
cy: Methu â chreu'r ffi, rhowch gynnig arall arni

en: Cannot create order: %s
cy: Methu â chreu archeb: %s

en: Cannot update coupon, try again
cy: Methu â diweddaru'r cwpon, rhowch gynnig arall arni

en: Cannot update fee, try again
cy: Methu â diweddaru'r ffi, rhowch gynnig arall arni

en: Cape Verde
cy: Cabo Verde

en: Card Code
cy: Cod y Cerdyn

en: Card Number
cy: Rhif y Cerdyn

en: Cart
cy: Basged

en: Cart Totals
cy: Cyfanswm y Fasged

en: Cart updated.
cy: Diweddarwyd y fasged.

en: Cayman Islands
cy: Ynysoedd Caiman

en: Central African Republic
cy: Gweriniaeth Canolbarth Affrica

en: Chad
cy: Tsiad

en: Checkout
cy: Talu

en: China
cy: Tsieina

en: Choose an option
cy: Dewisiwch opsiwn

en: Christmas Island
cy: Ynys y Nadolig

en: City
cy: Dinas

en: Ciudad Aut&oacute;noma de Buenos Aires
cy: Ciudad Autónoma de Buenos Aires

en: Click here to enter your code
cy: Cliciwch yma i deipio eich cod

en: Click here to login
cy: Cliciwch yma i fewngofnodi

en: Click here to reset your password
cy: Cliciwch yma i ailosod eich cyfrinair

en: Cocos (Keeling) Islands
cy: Ynysoedd Cocos

en: Company Name
cy: Enw Cwmni

en: Confirm New Password
cy: Cadarnhau Cyfrinair Newydd

en: Consumer Key is invalid
cy: Allwedd Cwsmer yn annilys

en: Consumer Key is missing
cy: Allwedd Cwsmer ar goll

en: Consumer Secret is invalid
cy: Cyfrinallwedd Cwsmer yn annilys

en: Consumer Secret is missing
cy: Cyfrinallwedd Cwsmer ar goll

en: Cook Islands
cy: Ynysoedd Cook

en: Country
cy: Gwlad

en: County
cy: Sir

en: Coupon code
cy: Cod cwpon

en: Coupon code is required
cy: Rhaid cyflwyno cod cwpon

en: Coupon is not valid.
cy: Dydi'r cwpon ddim yn ddilys.

en: Coupons
cy: Cwponau

en: Create an account?
cy: Creu cyfrif?

en: Cuba
cy: Ciwba

en: Current Password (leave blank to leave unchanged)
cy: Cyfrinair Cyfredol (gadewch yn wag i'w adael fel ag y mae)

en: Customer ID is invalid
cy: Mae rhif y cwsmer yn annilys

en: Customer details
cy: Manylion cwsmer

en: Czech Republic
cy: Gweriniaeth Tsiec

en: Default sorting
cy: Trefnu di-ofyn

en: Denmark
cy: Denmarc

en: Dimensions
cy: Dimensiynau

en: Discount:
cy: Gostyngiad:

en: Djibouti
cy: Jibwti

en: Do not allow
cy: Peidio â chaniatau

en: Dominican Republic
cy: Gweriniaeth Dominica

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Download %d
cy: Lawrlwytho %d

en: ERROR
cy: GWALL

en: Ecuador
cy: Ecwador

en: Edit Address
cy: Golygu Cyfeiriad

en: Edit Order
cy: Golygu Archeb

en: Egypt
cy: Yr Aifft

en: El Salvador
cy: El Salfador

en: Email
cy: E-bost

en: Email Address
cy: Cyfeiriad E-bost

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Email you used during checkout.
cy: Yr e-bost y gwnaethoch ei ddefnyddio wrth dalu.

en: Email:
cy: E-bost:

en: Enter a new password below.
cy: Teipiwch gyfrinair newydd isod

en: Entre R&iacute;os
cy: Entre Ríos

en: Equatorial Guinea
cy: Gini Gyhydeddol

en: Expiry (MM/YY)
cy: Dyddiad dod-i-ben (MM/YY)

en: Failed to update coupon
cy: Methwyd â diweddaru'r cwpon

en: Falkland Islands
cy: Ynysoedd y Falklands

en: Faroe Islands
cy: Ynysoedd Ffaro

en: Fee
cy: Ffi

en: Fiji
cy: Ffiji

en: Finland
cy: Y Ffindir

en: First Name
cy: Enw Cyntaf

en: First name
cy: Enw cyntaf

en: Found in your order confirmation email.
cy: I'w ganfod yn eich e-bost i gadarnhau'r archeb.

en: France
cy: Ffrainc

en: Free!
cy: Am ddim!

en: French Guiana
cy: Gini Ffrengig

en: French Polynesia
cy: Polynesia Ffrengig

en: French Southern Territories
cy: Tiriogaeth Deheuol ac Antarctig Ffrainc

en: From your account dashboard you can view your recent orders, manage your shipping and billing addresses and <a href="%s">edit your password and account details</a>.
cy: O'r dashfwrdd gallwch weld eich archebion diweddar, cymryd gofal o'ch cyfeiriadau bilio a phostio a <a href="%s">golygu eich cyfrinair a manylion y cyfrif</a>.

en: Germany
cy: Yr Almaen

en: Go to homepage
cy: Mynd i'r dudalen gartref

en: Good
cy: Gafaelgar

en: Greece
cy: Groeg

en: Grouped product
cy: Eitem wedi'i grwpio

en: Guatemala
cy: Gwatemala

en: Guinea
cy: Gini

en: Guinea-Bissau
cy: Gini-Bissau

en: Guyana
cy: Guiana

en: Have a coupon?
cy: Oes gennych gwpon?

en: Heard Island and McDonald Islands
cy: Ynysoedd Heard a McDonald

en: Hello <strong>%1$s</strong> (not %1$s? <a href="%2$s">Sign out</a>).
cy: Helô <strong>%1$s</strong> (nid %1$s? <a href="%2$s">Allgofnodi</a>).

en: Hello, a note has just been added to your order:
cy: Helô, mae nodyn newydd gael ei atodi i'ch archeb:

en: Hi there. Your order on %s has been refunded. Your order details are shown below for your reference:
cy: Helô. Mae eich archeb o siop %s wedi ei ad-dalu. Mae manylion eich archeb i'w gweld isod er gwybodaeth:

en: Hi there. Your recent order on %s has been completed. Your order details are shown below for your reference:
cy: Helo. Mae eich archeb ddiweddar o siop %s wedi'i chwblhau. Mae manylion eich archeb wedi'i ddangos isod er gwybodaeth.

en: Honduras
cy: Hondwras

en: Hong Kong
cy: Hong Cong

en: Hungary
cy: Hwngari

en: Iceland
cy: Gwlad yr Iâ

en: If this was a mistake, just ignore this email and nothing will happen.
cy: Os mai camgymeriad oedd hyn, anwybyddwch yr e-bost hwn ac ni ddigwyddith unrhywbeth.

en: In stock
cy: Mewn stoc

en: Invalid Signature - failed to sort parameters
cy: Llofnod Annilys - wedi methu trefnu paramedrau

en: Invalid Signature - provided signature does not match
cy: Llofnod Annilys - llofnod a ddarparwyd ddim yn cyfateb

en: Invalid Signature - signature method is invalid
cy: Llofnod Annilys - dull llofnod yn annilys

en: Invalid coupon ID
cy: ID Cwpon annilys

en: Invalid coupon code
cy: Cod cwpon annilys

en: Invalid coupon type - the coupon type must be any of these: %s
cy: Math annilys o gwpon - rhaid i'r cwpon fod yn un o'r mathanu canlynnol: %s

en: Invalid customer
cy: Cwsmer annilys

en: Invalid customer Email
cy: E-bost cwsmer annilys

en: Invalid customer ID
cy: ID cwsmer annilys

en: Invalid download link.
cy: Dolen lawrlwytho annilys.

en: Invalid nonce - nonce has already been used
cy: Gair untro annilys - mae'r gair untro eisoes wedi cael ei ddefnyddio

en: Invalid order.
cy: Archeb annilys.

en: Invalid timestamp
cy: Bathnod amser annilys

en: Iraq
cy: Irac

en: Isle of Man
cy: Ynys Manaw

en: Italy
cy: Yr Eidal

en: Item #%s stock reduced from %s to %s.
cy: Stoc eitem #%s wedi'i ostwng o %s i %s.

en: Item #%s variation #%s stock reduced from %s to %s.
cy: Stoc yr eitem #%s o fath #%s wedi'i ostwng o %s i %s.

en: Ivory Coast
cy: Arfordir Ifori

en: JSONP support is disabled on this site
cy: Mae cefnogaeth JSONP wedi'i ddiffodd ar y wefan hon

en: Japan
cy: Siapan

en: Kazakhstan
cy: Casachstan

en: Kenya
cy: Cenia

en: Kiribati
cy: Ciribati

en: Kuwait
cy: Ciwait

en: Kyrgyzstan
cy: Cirgistan

en: Last Name
cy: Cyfenw

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Latvia
cy: Latfia

en: Leave a Reply to %s
cy: Ymateb i %s

en: Lithuania
cy: Lithwania

en: Log in to Download Files
cy: Mewngofnodwch i Lawrlwytho Ffeiliau

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Lost your password?
cy: Wedi anghofio eich cyfrinair?

en: Lost your password? Please enter your username or email address. You will receive a link to create a new password via email.
cy: Wedi anghofio eich cyfrinair? Teipiwch eich enw defnyddiwr neu gyfeiriad e-bost os gwelwch yn dda. Byddwch yn derbyn dolen i greu cyfrinair newydd drwy e-bost.

en: Luxembourg
cy: Lwcsembwrg

en: MM / YY
cy: MM/YY

en: Macao S.A.R., China
cy: Macau, Tsieina

en: Madagascar
cy: Madagasgar

en: Malaysia
cy: Maleisia

en: Marshall Islands
cy: Ynysoedd Marshall

en: Mauritania
cy: Mawritania

en: Mauritius
cy: Mawrisiws

en: Mexico
cy: Mecsico

en: Missing parameter %s
cy: Paramedr %s ar goll

en: Moldova
cy: Moldofa

en: Morocco
cy: Moroco

en: My Account
cy: Fy Nghyfrif

en: My Address
cy: Fy Nghyfeiriad

en: My Addresses
cy: Fy Nghyfeiriadau

en: Nauru
cy: Nawrw

en: Netherlands
cy: Yr Iseldiroedd

en: Netherlands Antilles
cy: Caribî yr Iseldiroedd

en: New Caledonia
cy: Caledonia Newydd

en: New Order
cy: Archeb Newydd

en: New Password (leave blank to leave unchanged)
cy: Cyfrinair Newydd (gadewch yn wag i'w adael fel ag y mae)

en: New Zealand
cy: Seland Newydd

en: New password
cy: Cyfrinair newydd

en: New products
cy: Eitemau newydd

en: New products added to %s
cy: Eitemau newydd a ychwanegwyd i %s

en: New products tagged %s
cy: Eitemau newydd a dagwiyd fel %s

en: Nicaragua
cy: Nicaragwa

en: No Orders found
cy: Dim Archeb wedi'i ganfod

en: No products in the cart.
cy: Dim eitem yn y fasged.

en: Norfolk Island
cy: Ynys Norfolk

en: North Korea
cy: Gogledd Corea

en: Norway
cy: Norwy

en: Not that bad
cy: Nid heb ei fai

en: Note
cy: Nodiadau

en: Note:
cy: Nodiadau:

en: Note: Shipping and taxes are estimated%s and will be updated during checkout based on your billing and shipping information.
cy: Noder: Mae cludiant a threthi yn cael eu hamcangyfrifo%s a byddant yn cael eu diweddaru yn ystod y broses dalu yn seiliedig ar eich manylion bilio a phostio.

en: Only %s left in stock
cy: Dim ond %s yn weddill mewn stoc

en: Only logged in customers who have purchased this product may leave a review.
cy: Dim ond cwsmeriaid sydd wedi mewngofnodi a sydd wedi prynu'r eitem hon all ysgrifennu adolygiad.

en: Order
cy: Archeb

en: Order #%s
cy: Archeb #%s

en: Order Again
cy: Archebu Eto

en: Order Details
cy: Manylion yr Archeb

en: Order ID
cy: ID yr Archeb

en: Order Number
cy: Rhif yr Archeb

en: Order Updates
cy: Diweddariadau am yr Archeb

en: Order cancelled by customer.
cy: Canslwyd yr archeb gan y cwsmer.

en: Order item ID is required
cy: Mae angen cyflwyno rhif yr eitem

en: Order item ID provided is not associated with order
cy: Dydy rhif yr eitem a gyflwynwyd ddim yn cyd-fynd â'ch archeb

en: Order number: %s
cy: Rhif yr archeb: %s

[ctx: Order status]
en: Cancelled
cy: Canslwyd

[ctx: Order status]
en: Completed
cy: Wedi'i gwblhau

[ctx: Order status]
en: Failed
cy: Methwyd

[ctx: Order status]
en: On Hold
cy: Oedi

[ctx: Order status]
en: Pending Payment
cy: Yn Aros Taliad

[ctx: Order status]
en: Processing
cy: Wrthi'n prosesu

[ctx: Order status]
en: Refunded
cy: Ad-dalwyd

en: Order status changed from %s to %s.
cy: Statws archeb wedi newid o %s i %s.

en: Order: %s
cy: Archeb: %s

en: Orders
cy: Archebion

en: Our Bank Details
cy: Ein Manylion Banc

en: Out of stock
cy: Allan o stoc

[ctx: Page slug]
en: cart
cy: basged

[ctx: Page slug]
en: checkout
cy: talu

[ctx: Page slug]
en: my-account
cy: fy-nghyfrif

[ctx: Page slug]
en: shop
cy: siop

[ctx: Page title]
en: Cart
cy: Basged

[ctx: Page title]
en: Checkout
cy: Talu

[ctx: Page title]
en: My Account
cy: Fy Nghyfrif

[ctx: Page title]
en: Shop
cy: Siop

en: Pakistan
cy: Pacistan

en: Palestinian Territory
cy: Tiriogaeth Palesteina

en: Papua New Guinea
cy: Papua Guinea Newydd

en: Paraguay
cy: Paragwâi

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Password Change
cy: Newid Cyfrinair

en: Pay
cy: Talu

en: Pay for Order
cy: Talu am yr Archeb

en: Pay for order
cy: Talu am yr archeb

en: Payment
cy: Taliad

en: Payment Method:
cy: Dull o Dalu:

en: Payment method ID and title are required
cy: Mae angen cyflwyno ID y dull talu a theitl

en: Perfect
cy: Ysbrydoledig

en: Peru
cy: Periw

en: Philippines
cy: Y Philipinau

en: Phone
cy: Ffôn

en: Pitcairn
cy: Ynysoedd Pitcairn

en: Place order
cy: Gosod archeb

en: Please attempt your purchase again or go to your account page.
cy: Rhowch gynnig arall ar eich archeb os gwelwch yn dda neu ewch i'ch cyfrif.

en: Please attempt your purchase again.
cy: Rhowch gynnig arall ar eich archeb os gwelwch yn dda.

en: Please enter a valid account username.
cy: Teipiwch enw defnyddiwr ar gyfer cyfrif dilys os gwelwch yn dda.

en: Please enter a valid postcode/ZIP.
cy: Teipiwch god pôst / ZIP dilys os gwelwch yn dda.

en: Please enter an account password.
cy: Teipiwch gyfrinair ar gyfer y cyfrif os gwelwch yn dda.

en: Please enter your name.
cy: Teipiwch eich enw os gwelwch yn dda.

en: Please provide a valid email address.
cy: Cyflwynwch gyfeiriad e-bost dilys os gwelwch yn dda.

en: Poland
cy: Gwlad Pwyl

en: Portugal
cy: Portiwgal

en: Postcode
cy: Cod Post

en: Postcode / Zip
cy: Cod Post / Zip

en: Proceed to Checkout
cy: Mynd ati i Dalu

en: Proceed to PayPal
cy: Parhau i PayPal

en: Product Description
cy: Disgrifiad o'r Eitem

en: Product ID provided does not match this line item
cy: Dydy rhif yr eitem a gyflwynywyd ddim yn cyfateb â'r eitem hon

en: Product Image
cy: Llun yr Eitem

en: Product is invalid
cy: Mae'r eitem yn annilys

en: Product low in stock
cy: Eitem gyda stoc isel

en: Product out of stock
cy: Eitem allan o stoc

[ctx: Product quantity input tooltip]
en: Qty
cy: Nifer

en: Products
cy: Eitemau

en: Qty
cy: Nifer

en: Quantity
cy: Nifer

en: Quantity: %s
cy: Nifer: %s

en: Rate&hellip;
cy: Graddio&hellip;

en: Rated %s out of 5
cy: Wedi'i raddio'n %s allan o 5

en: Re-enter new password
cy: Ail-deipiwch y cyfrinair newydd

en: Read More
cy: Darllen Mwy

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: Recent Orders
cy: Archebion Diweddar

en: Refund was declined.
cy: Gwrthodwyd yr ad-daliad.

en: Register
cy: Cofrestru

en: Related Products
cy: Eitemau Tebyg

en: Remember me
cy: Cofia fi

en: Remove this item
cy: Tynnu'r eitem hon

en: Republic of Ireland
cy: Gweriniaeth Iwerddon

en: Reset Password
cy: Ailosod Cyfrinair

en: Return To Cart
cy: Dychwelyd i'r Fasged

en: Return to homepage
cy: Dychwelyd i'r dudalen gartref

en: Returning customer?
cy: Cwsmer sy'n dychwelyd?

en: Reunion
cy: Réunion

en: Reviews
cy: Adolygiadau

en: Russia
cy: Rwsia

en: S&atilde;o Tom&eacute; and Pr&iacute;ncipe
cy: São Tomé a Príncipe

en: Saint Barth&eacute;lemy
cy: Sant Barthélemy

en: Saint Helena
cy: Sant Helena

en: Saint Kitts and Nevis
cy: Sant Kitts-Nevis

en: Saint Lucia
cy: Sant Lwsia

en: Saint Martin (Dutch part)
cy: Sint Maarten (Rhan Iseldireg)

en: Saint Martin (French part)
cy: Sant Martîn (Rhan Ffrengig)

en: Saint Pierre and Miquelon
cy: Sant Pierre a Miquelon

en: Saint Vincent and the Grenadines
cy: Sant Vincent a'r Grenadines

en: Sale!
cy: Sêl!

en: Saudi Arabia
cy: Sawdi Arabia

en: Save
cy: Cadw

en: Save Address
cy: Cadw'r Cyfeiriad

en: Save changes
cy: Cadw newidiadau

en: Search Orders
cy: Chwilio Archebion

en: Search for:
cy: Chwilio am:

en: Select a category
cy: Dewisiwch gategori

en: Select options
cy: Dewisiwch opsiynau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Ship to a different address?
cy: Postio i gyfeiriad arall?

en: Shipping Address
cy: Cyfeiriad Postio

en: Shipping Classes
cy: Dosbarthiadau Postio

en: Shipping address
cy: Cyfeiriad postio

en: Shipping:
cy: Cludiant:

en: Showing the single result
cy: Yn dangos yr unig ganlyniad

en: Simple product
cy: Eitem syml

en: Since your browser does not support JavaScript, or it is disabled, please ensure you click the <em>Update Totals</em> button before placing your order. You may be charged more than the amount stated above if you fail to do so.
cy: Gan nad ydy eich porwr gwe yn cefnogi JavaScript, neu oherwydd ei fod wedi'i ddiffodd, gwnewch yn siŵr eich bod yn clicio'r botwm <em>Diweddaru Cyfansymiau</em> cyn gosod eich archeb. Mae'n bosib y bydd yn rhaid i chi dalu mwy na'r hyn sy'n cael ei ddangos uchod os nad ydych yn gwneud hyn.

en: Singapore
cy: Singapôr

en: Slovakia
cy: Slofacia

en: Slovenia
cy: Slofenia

en: Solomon Islands
cy: Ynysoedd Solomon

en: Sorry, "%s" is not in stock. Please edit your cart and try again. We apologise for any inconvenience caused.
cy: Sori, dydy "%s" ddim mewn stoc. Golygwch eich basged a cheisiwch eto os gwelwch yn dda. Rydym ni'n ymddiheuro am unrhyw anghyfleustra.

en: Sorry, it seems that there are no available payment methods for your location. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
cy: Sori, mae'n ymddangos fel nad oes dull o dalu ar gael ar gyfer eich lleoliad. Cysylltwch â ni os ydych angen cymorth neu os hoffech wneud trefniadau eraill.

en: Sorry, this product cannot be purchased.
cy: Sori, ni ellir prynu'r eitem hon.

en: Sorry, we do not have enough "%s" in stock to fulfill your order (%s in stock). Please edit your cart and try again. We apologise for any inconvenience caused.
cy: Sori, does gennym ni ddim digon o "%s" mewn stoc i brosesu eich archeb (%s mewn stoc). Golygwch eich basged a cheisiwch eto os gwelwch yn dda. Rydym yn ymddiheuro am unrhyw anghyfleustra.

en: Sorry, we do not have enough "%s" in stock to fulfill your order right now. Please try again in %d minutes or edit your cart and try again. We apologise for any inconvenience caused.
cy: Sori, does gennym ni ddim dgon o "%s" mewn stoc i brosesu eich archeb ar y funud. Rhowch gynnig arall arni mewn %s munud neu olygwch eich basged a dechrau eto. Rydym yn ymddiheuro am unrhyw anghyfleustra.

en: Sorry, your session has expired.
cy: Sori, daeth eich sesiwn i ben.

en: Sort Code
cy: Cod Didoli

en: Sort by average rating
cy: Trefnu yn ôl adolygiadau

en: Sort by newness
cy: Trefnu yn ôl newydd-deb

en: Sort by popularity
cy: Trefnu yn ôl poblogrwydd

en: Sort by price: high to low
cy: Trefnu yn ôl pris: uchel i isel

en: Sort by price: low to high
cy: Trefnu yn ôl pris: isel i uchel

[ctx: Sorting order]
en: Order
cy: Trefnu

en: South Africa
cy: De Affrica

en: South Georgia/Sandwich Islands
cy: De Georgia ac Ynysoedd Sandwich y De

en: South Korea
cy: De Corea

en: South Sudan
cy: De Swdan

en: Spain
cy: Sbaen

en: Sri Lanka
cy: Sri Lanca

en: Standard
cy: Sylfaenol

en: State
cy: Talaith

en: State / County
cy: Talaith / Sir

en: State / county
cy: Talaith / sir

en: Status
cy: Statws

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Subtotal
cy: Is-gyfanswm

en: Subtotal:
cy: Is-gyfanswm:

en: Suburb
cy: Maestref

en: Sudan
cy: Swdan

en: Suriname
cy: Swrinam

en: Svalbard and Jan Mayen
cy: Svalbard a Jan Mayen

en: Swaziland
cy: Gwlad Swasi

en: Switzerland
cy: Y Swistir

en: Tajikistan
cy: Tajicistan

en: Tanzania
cy: Tanzanïa

en: Tax
cy: Treth

[ctx: Tax status]
en: None
cy: Dim

en: Tel
cy: Ffôn

en: Telephone:
cy: Ffôn:

en: Thailand
cy: Gwlad Tai

en: Thank you. Your order has been received.
cy: Diolch. Rydym wedi derbyn eich archeb.

en: The API key provided does not have read permissions
cy: Does gan yr allwedd API â ddarparwyd ddim hawliau darllen

en: The API key provided does not have write permissions
cy: Does gan yr allwedd API â ddarparwyd ddim hawliau ysgrifennu

en: The JSONP callback function is invalid
cy: Mae'r nodwedd galw-nôl JSONP yn annilys

en: The cart has been filled with the items from your previous order.
cy: Mae'r fasged wedi'i llenwi gydag eitemau eich archeb ddiwethaf.

en: The coupon code already exists
cy: Mae'r cod cwpon eisoes yn bodoli

en: The following addresses will be used on the checkout page by default.
cy: Bydd y cyfeiriadau canlynnol yn cael eu defnyddio fel y dewisiadau di-ofyn ar y tudalennau talu.

en: The order #%d from %s has been cancelled. The order was as follows:
cy: Cafodd archeb #%d o siop %s ei chanslo. Roedd yr archeb fel a ganlyn:

en: There are no reviews yet.
cy: Does dim adolygiad eto.

en: This email address is already registered.
cy: Mae'r cyfeiriad e-bost hwn eisoes wedi'i gofrestru.

en: This is not your download link.
cy: Nid eich dolen lawrlwytho chi yw hon.

en: This product is currently out of stock and unavailable.
cy: Mae'r eitem hon allan o stoc ac nid yw ar gael ar hyn o bryd.

en: To track your order please enter your Order ID in the box below and press the "Track" button. This was given to you on your receipt and in the confirmation email you should have received.
cy: I gadw llygad ar statws eich archeb teipiwch ID yr Archeb yn y boscs isod a chliciwch y botwm "Tracio". Rhoddwyd hwn i chi yn eich derbynneb ac yn yr e-bost o gadarnhad y dylech fod wedi'i dderbyn.

en: Tokelau
cy: Tocelaw

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Total:
cy: Cyfanswm:

en: Totals
cy: Cyfansymiau

en: Town / City
cy: Tref / Dinas

en: Track
cy: Tracio

en: Trinidad and Tobago
cy: Trinidad a Tobago

en: Tunisia
cy: Twnisia

en: Turkey
cy: Twrci

en: Turkmenistan
cy: Tyrcmenistan

en: Turks and Caicos Islands
cy: Ynysoedd Turks a Caicos

en: Tuvalu
cy: Twfalw

en: Uganda
cy: Wganda

en: Ukraine
cy: Wcrain

en: Unable to accept more than %s items for this request
cy: Ni allwn dderbyn mwy nag %s o eitemau ar gyfer y cais hwn

en: Uncategorized
cy: Di-gategori

en: Unfortunately your order cannot be processed as the originating bank/merchant has declined your transaction.
cy: Yn anffodus, ni allwn brosesu eich archeb gan fod y banc/masnachwr cychwynnol wedi gwrthod eich trafodyn.

en: United Arab Emirates
cy: Yr Emiradau Arabaidd Unedig

en: United Kingdom (UK)
cy: Y Deyrnas Unedig (DU)

en: United States (US)
cy: Yr Unol Daleithiau (UD)

en: Update Cart
cy: Diweddaru'r Fasged

en: Update Totals
cy: Diweddaru Cyfansymiau

en: Update totals
cy: Diweddaru cyfansymiau

en: Uruguay
cy: Wrwgwái

en: Username
cy: Enw Defnyddiwr

en: Username or email
cy: Enw defnyddiwr neu e-bost

en: Username or email address
cy: Enw defnyddiwr neu gyfeiriad e-bost

en: Uzbekistan
cy: Wsbecistan

en: Vanuatu
cy: Fanwatw

en: Variable product
cy: Eitem amrywiol

en: Vatican
cy: Fatican

en: Venezuela
cy: Feneswela

en: Very Poor
cy: Di-fflach

en: Vietnam
cy: Fietnam

en: View
cy: Gweld

en: View Cart
cy: Gweld y Fasged

en: View Order
cy: Gweld Archeb

en: View order: %s
cy: Gweld archeb

en: Wallis and Futuna
cy: Wallis a Futuna

en: Webhooks
cy: Bachau Gwe

en: Weight
cy: Pwysau

en: Western Sahara
cy: Gorllewin Sahara

en: Western Samoa
cy: Gorllewin Samoa

en: Yemen
cy: Iemen

en: You cannot add that amount of &quot;%s&quot; to the cart because there is not enough stock (%s remaining).
cy: Allwch chi ddim ychwanegu y nifer yna o &quot;%s&quot; i'ch basged oherwydd does gennym ddim digon mewn stoc (%s yn weddill).

en: You do not have permission to create coupons
cy: Does gennych chi mo'r hawliau angenrheidiol i greu cwpons

en: You do not have permission to create orders
cy: Does gennych chi mo'r hawliau angenrheidiol i greu archebion

en: You do not have permission to create this customer
cy: Does gennych chi mo'r hawliau angenrheidiol i greu'r cwsmer hwn

en: You do not have permission to delete this customer
cy: Does gennych chi mo'r hawliau angenrheidiol i ddileu'r cwsmer hwn

en: You do not have permission to edit this customer
cy: Does gennych chi mo'r hawliau angenrheidiol i olygu'r cwsmer hwn

en: You do not have permission to read the coupons count
cy: Does gennych chi mo'r hawliau angenrheidiol i ddarllen y cyfrif cwpons

en: You do not have permission to read the customers count
cy: Does gennych chi mo'r hawliau angenrheidiol i ddarllen y cyfrif cwsmeriaid

en: You do not have permission to read the orders count
cy: Does gennych chi mo'r hawliau angenrheidiol i ddarllen y cyfrif o archebion

en: You do not have permission to read this customer
cy: Does gennych chi mo'r hawliau angenrheidiol i ddarllen y cwsmer hwn

en: You have not set up this type of address yet.
cy: Dydych chi heb osod y math hwn o gyfeiriad eto.

en: You have received an order from %s.
cy: Rydych chi wedi derbyn archeb gan %s.

en: You may also like&hellip;
cy: Efallai y byddech hefyd yn hoffi&hellip;

en: You must accept our Terms &amp; Conditions.
cy: Rhaid i chi dderbyn ein Telerau &amp; Amodau.

en: You must be logged in to checkout.
cy: Rhaid i chi fod wedi mewngofnodi i dalu.

en: Your Rating
cy: Gradd

en: Your Review
cy: Eich Adolygiad

en: Your comment is awaiting approval
cy: Mae eich sylw yn aros i gael ei gymedroli

en: Your details
cy: Eich manylion

en: Your order
cy: Eich archeb

en: Your order can no longer be cancelled. Please contact us if you need assistance.
cy: Ni ellir canslo eich archeb mwyach. Cysylltwch â ni os ydych angen cymorth.

en: Your order has been received and is now being processed. Your order details are shown below for your reference:
cy: Mae eich archeb wedi ei derbyn ac mae hi nawr yn cael ei phrosesu. Mae manylion eich archeb wedi eu dangos isod er gwybodaeth:

en: Your order was cancelled.
cy: Cafodd eich archeb ei chanslo.

en: Your password is <strong>%s</strong>.
cy: Mae eich cyfrinair yn <strong>%s</strong>.

en: Zambia
cy: Sambia

en: Zimbabwe
cy: Simbabwe

en: ago
cy: yn ôl

en: and was completed
cy: a chafodd ei gwblhau

[ctx: breadcrumb]
en: Home
cy: Hafan

[ctx: by comment author]
en: by %1$s
cy: yn ôl %1$s

[ctx: edit-address-slug]
en: billing
cy: bilio

[ctx: edit-address-slug]
en: shipping
cy: postio

[ctx: enhanced select]
en: Loading failed
cy: Methwyd â llwytho

[ctx: enhanced select]
en: Loading more results&hellip;
cy: Llwytho mwy o ganlyniadau&hellip;

[ctx: enhanced select]
en: Searching&hellip;
cy: Yn Chwilio&hellip;

[ctx: enhanced select]
en: You can only select 1 item
cy: Chewch chi ddim ond dewis 1 eitem

en: is a required field.
cy: yn faes sydd angen ei lenwi.

en: is not a valid email address.
cy: ddim yn gyfeiriad e-bost dilys.

en: is not a valid phone number.
cy: ddim yn rif ffôn dilys.

en: is not valid. Please enter one of the following:
cy: ddim yn ddilys. Teipiwch un o'r canlynnol os gwelwch yn dda:

[ctx: label]
en: Search for:
cy: Chwilio am:

en: out of 5
cy: allan o 5

en: pay
cy: talu

[ctx: placeholder]
en: Password
cy: Cyfrinair

[ctx: placeholder]
en: Street address
cy: Cyfeiriad stryd

[ctx: placeholder]
en: Username
cy: Enw Defnyddiwr

[ctx: slug]
en: product
cy: eitem

[ctx: slug]
en: product-category
cy: categori-eitem

[ctx: slug]
en: product-tag
cy: tag-eitem

[ctx: slug]
en: uncategorized
cy: heb gategori

[ctx: submit button]
en: Search
cy: Chwilio
