WooCommerce - en to th translation catalogue (347 entries)

en: %s Items
th: %s ชิ้น

en: (Copy)
th: (คัดลอก)

en: <strong>%s order</strong> awaiting processing | <strong>%s orders</strong> awaiting processing
th[0]: <strong>%s รายการ</strong> รอการดำเนินการ

en: <strong>%s order</strong> on-hold | <strong>%s orders</strong> on-hold
th[0]: <strong>%s รายการ</strong> อยู่ระหว่างดำเนินการ

en: <strong>%s product</strong> low in stock | <strong>%s products</strong> low in stock
th[0]: <strong>%s รายการ</strong> สินค้าใกล้หมดแล้ว

en: <strong>%s product</strong> out of stock | <strong>%s products</strong> out of stock
th[0]: <strong>%s รายการ</strong> สินค้าหมดแล้ว

en: <strong>%s</strong> sales this month
th: <strong>%s</strong> ยอดขายเดือนนี้

en: About WooCommerce
th: เกี่ยวกับ WooCommerce

en: Account Settings
th: การตั้งค่าบัญชี

en: Add Attribute
th: เพิ่มคุณลักษณะ

en: Add New Attribute
th: เพิ่มคุณลักษณะใหม่

en: Add Payment Method
th: เพิ่มวิธีการชำระเงิน

en: Add to Menu
th: เพิ่มลงเมนู

en: Add-ons
th: ส่วนเสริม

en: Address
th: ที่อยู่

en: Address 1
th: ที่อยู่ 1

en: Address 2
th: ที่อยู่ 2

[ctx: Admin menu name]
en: Orders
th: คำสั่งซื้อ

en: Allow
th: ยินยอม

en: Allow, but notify customer
th: ยินยอม แต่ต้องระบุลูกค้า

en: Allows customers to checkout without creating an account.
th: อนุญาตให้ผู้ที่ยังไม่ลงทะเบียนสั่งซื้อได้

en: An e-commerce toolkit that helps you sell anything. Beautifully.
th: เครื่องมืออีคอมเมิร์ซสวยๆ ที่สามารถช่วยให้คุณขายได้ทุกอย่าง

en: Apply
th: ใช้

en: Are you sure you want to delete all variations? This cannot be undone.
th: คุณแน่ใจหรือว่าต้องการลบรูปแบบทั้งหมดหรือไม่ คุณจะไม่สามารถยกเลิกได้

en: Are you sure you want to delete this attribute?
th: คุณแน่ใจที่จะลบคุณลักษณะนี้หรือ?

en: Are you sure you want to link all variations? This will create a new variation for each and every possible combination of variation attributes (max 50 per run).
th: คุณแน่ใจหรือว่าต้องการที่จะเชื่อมโยงรูปแบบทั้งหมดหรือไม่ นี้จะสร้างรูปแบบใหม่สำหรับแต่ละและทุกชุดที่เป็นไปได้ของการเปลี่ยนแปลงคุณลักษณะ (สูงสุด 50 ต่อการทำงาน)

en: Are you sure you want to remove the selected items? If you have previously reduced this item's stock, or this order was submitted by a customer, you will need to manually restore the item's stock.
th: คุณแน่ใจหรือว่าต้องการลบรายการที่เลือก ? หากคุณมีการลดลงก่อนสต็อกของรายการนี้หรือคำสั่งนี้ถูกส่งมาจากลูกค้าคุณจะต้องเรียกคืนสต็อกของรายการด้วยตนเอง

en: Are you sure you want to remove this variation?
th: คุณแน่ใจหรือว่าต้องการที่จะลบรูปแบบนี้หรือไม่?

en: Are you sure you want to revoke access to this download?
th: คุณแน่ใจหรือว่าต้องการ ยกเลิกการเข้าถึง เพื่อดาวน์โหลดนี้ หรือ ไม่?

en: Are you sure you wish to delete this refund? This action cannot be undone.
th: คุณแน่ใจแล้วหรือว่าต้องการลบการคืนเงินนี้ หรือ ไม่ ? การดำเนินการนี้ไม่สามารถยกเลิกได้

en: Are you sure you wish to delete this tax column? This action cannot be undone.
th: คุณแน่ใจแล้วหรือ ว่าต้องการลบคอลัมน์ภาษีนี้ หรือ ไม่? การดำเนินการนี้ไม่สามารถยกเลิกได้

en: Are you sure you wish to process this refund? This action cannot be undone.
th: คุณจะแน่ใจว่าคุณต้องการที่จะดำเนินการคืนเงินนี้หรือไม่ ? การดำเนินการนี้ไม่สามารถยกเลิกได้

en: Attribute updated successfully
th: อัพเดทคุณลักษณะเรียบร้อยแล้ว

en: Attributes
th: คุณลักษณะ

en: Automatically generate customer password
th: เลือกรหัสผ่านให้ลูกค้าอัตโนมัติ

en: Automatically generate username from customer email
th: เลือกชื่อผู้ใช้จากอีเมลของลูกค้าอัตโนมัติ

en: Billing Details
th: รายละเอียดที่อยู่ในใบเสร็จ

en: Both
th: ทั้งสอง

en: Calculate line taxes? This will calculate taxes based on the customers country. If no billing/shipping is set it will use the store base country.
th: คำนวณบรรทัดภาษี ? ซึ่งจะคำนวณภาษีขึ้นอยู่กับประเทศที่ลูกค้าอยู่ ถ้าไม่มีการเรียกเก็บเงิน / การจัดส่งสินค้าเป็นที่ตั้งก็จะใช้ประเทศการจัดเก็บฐาน

en: Calculate totals based on order items, discounts, and shipping?
th: คำนวณผลรวม ตามรายการสั่งซื้อ ส่วนลด และ การจัดส่งสินค้า ?

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Cart Page
th: หน้าตะกร้าสินค้า

en: Cash on Delivery
th: จ่ายเงินปลายทาง

en: Catalog
th: แคตตาล็อก

en: Catalog/search
th: แคตตาล็อก/ค้นหา

en: Categories
th: หมวดหมู่

en: Checkout Endpoints
th: การตั้งค่า Endpoints ระหว่างการชำระเงิน

en: Checkout Options
th: ทางเลือกของการสั่งซื้อและชำระเงิน

en: Checkout Page
th: หน้าสั่งซื้อและชำระเงิน

en: Checkout Pages
th: หน้าการสั่งซื้อและชำระเงิน

en: Checkout Process
th: กระบวนการสั่งซื้อและชำระเงิน

en: Checkout Settings
th: การตั้งค่าการชำระเงิน

en: Choose Product Type
th: เลือกรูปแบบสินค้า

en: Choose an image
th: เลือกภาพ

en: City
th: เมือง

en: Click to toggle
th: คลิกเปิด หรือ ปิด

en: Code
th: โค้ด

en: Company
th: บริษัท

en: Complete
th: สำเร็จ

en: Copy billing information to shipping information? This will remove any currently entered shipping information.
th: คัดลอกข้อมูลการเรียกเก็บเงินข้อมูลการจัดส่งนี้ ? จะลบข้อมูลการจัดส่งสินค้าที่ป้อนปัจจุบัน

en: Copy to a new draft
th: คัดลอกเป็นฉบับร่างใหม่

en: Cost
th: ราคา

en: Could not grant access - the user may already have permission for this file or billing email is not set. Ensure the billing email is set, and the order has been saved.
th: ไม่สามารถให้สิทธิ์การเข้าถึง - ผู้ใช้อาจไม่ได้รับสิทธิ์สำหรับแฟ้มนี้หรืออีเมลการเรียกเก็บเงินไม่ได้ตั้งค่า ตรวจสอบอีเมล์การเรียกเก็บเงินมีการตั้งค่าและการสั่งซื้อได้รับการบันทึก

en: Country
th: ประเทศ

en: Coupon Data
th: ข้อมูลคูปอง

en: Coupon code
th: รหัสจากคูปอง

en: Coupon saved.
th: บันทึกคูปองเรียบร้อยแล้ว

en: Coupon type
th: รูปแบบคูปอง

en: Coupon updated.
th: อัพเดทคูปองเรียบร้อยแล้ว

en: Coupons
th: คูปอง

en: Coupons can be applied from the cart and checkout pages.
th: สามารถใส่คูปองในหน้าตะกร้าสินค้าและหน้าการสั่งซื้อ

en: Custom ordering
th: การสั่งซื้อที่กำหนดเอง

en: Customer
th: ลูกค้า

en: Customer Billing Address
th: ที่อยู่ใบเสร็จลูกค้า

en: Customer IP
th: IP ลูกค้า

en: Customer Shipping Address
th: ที่อยู่จัดส่ง

en: Customer:
th: ลูกค้า

en: Database
th: ฐานข้อมูล

en: Date
th: วันที่

en: Default
th: ค่าเริ่มต้น

en: Default Customer Address
th: ที่อยู่หลักของลูกค้า

en: Default sort order
th: เรียงตามค่าเริ่มต้น

en: Delete
th: ลบ

en: Delete note
th: ลบบันทึกทิ้ง

en: Description
th: รายละเอียด

en: Description (optional)
th: คำอธิบาย (ถ้ามี)

en: Determines how you select attributes for products. Under admin panel -> products -> product data -> attributes -> values, <strong>Text</strong> allows manual entry whereas <strong>select</strong> allows pre-configured terms in a drop-down list.
th: กำหนดวิธีการที่คุณเลือกคุณลักษณะของผลิตภัณฑ์ ภายใต้แผงควบคุมผู้ดูแลระบบ -> ผลิตภัณฑ์ -> ข้อมูลผลิตภัณฑ์ -> คุณสมบัติ -> ค่า <strong> ข้อความ </ strong> ช่วยรายการคู่มือในขณะที่ <strong> เลือก </ strong> ช่วยคำที่กำหนดไว้ล่วงหน้าในรายการแบบหล่นลง

en: Dimensions
th: ขนาด

en: Display returning customer login reminder on the "Checkout" page
th: แสดงข้อมูลลูกค้าเก่าที่ล็อคอินในหน้าชำระเงิน

en: Display type
th: แสดงประเภท

en: Do not allow
th: ไม่ยินยอม

en: Docs
th: เอกสาร

en: Duplicate
th: ทำซ้ำ

en: Edit
th: แก้ไข

en: Edit Address
th: แก้ไขที่อยู่

en: Edit Attribute
th: แก้ไขคุณลักษณะ

en: Edit this item
th: แก้ไขไอเทมนี้

en: Email
th: อีเมล

en: Email Settings
th: การตั้งค่าอีเมล

en: Emails
th: E-mail

en: Enable guest checkout
th: สามารถสั่งซื้อได้โดยไม่ได้เป็นสมาชิก

en: Enable ratings on reviews
th: เปิดใช้งานให้คะแนนรีวิว

en: Enable registration on the "Checkout" page
th: เปิดให้สมัครเป็นสมาชิกในหน้าการชำระเงิน

en: Enable reviews
th: เปิดใช้งานรีวิว

en: Enable stock management
th: เปิดใช้งานตัวจัดการสต็อกสินค้า

en: Enable stock management at product level
th: เปิดใช้งานการจัดการสต็อกที่ระดับสินค้า

en: Enable the shipping calculator on the cart page
th: เปิดให้ใช้งานการคำนวนค่าขนส่งในหน้าตะกร้าสินค้า

en: Enable the use of coupons
th: สามารถใช้คูปองระหว่างการชำระเงิน

en: Enable this option to enable stock management at variation level
th: เปิดใช้งานตัวเลือกนี้เพื่อใช้งานการจัดการสต็อกที่

en: Endpoints are appended to your page URLs to handle specific actions during the checkout process. They should be unique.
th: ค่าที่จะเพิ่มเติมต่อท้าย URL ของหน้า ที่จะรองรับคำสั่งของผู้ใช้งานแบบเจาะจงระหว่างการชำระเงิน ค่านี้ต้องไม่ซ้ำกัน

en: Enter a name for the new attribute term:
th: ป้อนชื่อสำหรับ คุณลักษณะใหม่

en: Enter a value
th: ป้อนค่า

en: Enter a value (fixed or %)
th: ป้อนค่า (fixed หรือ %)

en: Enter sale price (%s)
th: กรอกราคาที่ลด (%s)

en: Enter some text, or some attributes by pipe (|) separating values.
th: ใส่ข้อความบางส่วนหรือคุณลักษณะบางอย่างโดย pipe (|) แยกค่า

en: Expiry date
th: วันหมดอายุ

en: External/Affiliate product
th: สินค้าภายนอก/ตัวแทนจำหน่าย

en: Featured
th: แนะนำ

en: Featured Product
th: สินค้าเด่น

en: Fee
th: ค่าธรรมเนียม

en: File %d
th: ไฟล์ %d

en: First Name
th: ชื่อจริง

en: First name
th: ชื่อจริง

en: For more information:
th: สำหรับข้อมูลเพิ่มเติม

en: Force secure checkout
th: รักษาความปลอดภัยของการสั่งซื้อและชำระเงิน

en: Found a bug?
th: พบบั๊ก?

en: Free
th: ฟรี

en: Free Shipping
th: ฟรีค่าจัดส่ง

en: Gateway Display Order
th: ลำดับของผู้ให้บริการด้านการชำระเงิน

en: General
th: ทั่วไป

en: General Details
th: รายละเอียดทั่วไป

en: General Options
th: ตัวเลือกทั่วไป

en: General Settings
th: การตั้งค่าทั่วไป

en: Github Project
th: โครงการของ Github

en: Grouped product
th: สินค้าแบบกลุ่ม

en: Guest
th: ผู้เยี่ยมชม

en: Height
th: สูง

en: Height (%s)
th: สูง (%s)

en: Hidden
th: ซ่อน

en: Image
th: รูปภาพ

en: Import <strong>tax rates</strong> to your store via a csv file.
th: นำเข้า <strong>อัตราภาษี</strong> เข้าสู่ร้านของคุณด้วยไฟล์ csv

en: In stock
th: มีสินค้า

en: Install WooCommerce Pages
th: ติดตั้งหน้าของ WooCommerce

en: Install pages
th: ติดตั้งหน้า

en: Installed gateways are listed below. Drag and drop gateways to control their display order on the frontend.
th: รายชื่อผู้ที่ให้บริการด้านการชำระเงินด้านล่างนี้ ท่านสามารถลากและวางได้เพื่อจัดลำดับที่ลูกค้าจะเห็นในหน้าชำระเงิน

en: Inventory
th: รายการสินค้า

en: Item
th: สินค้า

en: L/W/H
th: ก/ย/ส

en: Last Access
th: เข้าถึงครั้งล่าสุด

en: Last Name
th: นามสกุล

en: Last name
th: นามสกุล

en: Last warning, are you sure?
th: คำเตือนล่าสุด, คุณแน่ใจ ?

en: Learn more
th: อ่านเพิ่มเติม

en: Length
th: ยาว

en: Length (%s)
th: ยาว (%s)

en: Linked Products
th: สินค้าที่เชื่อมโยง

en: Load the customer's billing information? This will remove any currently entered billing information.
th: โหลดข้อมูลการเรียกเก็บเงินของลูกค้านี้ หรือ ไม่ ? จะลบข้อมูลการเรียกเก็บเงินใด ๆ เข้ามาในขณะนี้

en: Load the customer's shipping information? This will remove any currently entered shipping information.
th: โหลดข้อมูลการจัดส่งสินค้าของลูกค้านี้ หรือไม่ จะลบข้อมูลการจัดส่งสินค้าที่ป้อนปัจจุบัน

en: Local Delivery
th: การจัดส่งในพื้นที่

en: Local Pickup
th: รับสินค้าเอง

en: Logout
th: ลงชื่อออก

en: Lost Password
th: ลืมรหัสผ่าน

en: Manage Stock
th: จัดการสต็อกสินค้า

en: Manage stock?
th: จัดการสต็อกสินค้า ?

en: Mark complete
th: เลือกให้เสร็จเรียบร้อยแล้ว

en: Mark on-hold
th: เลือกให้พักไว้

en: Mark processing
th: เลือกให้อยู่ระหว่างดำเนินการ

en: Move this item to the Trash
th: ย้ายไปถังขยะ

en: N/A
th: ไม่ระบุ

en: Name
th: ชื่อ

en: Name (numeric)
th: ชื่อ (ตัวเลข)

en: Name for the attribute (shown on the front-end).
th: ชื่อคุณลักษณะ (แสดงบน ส่วนหน้า)

en: No
th: ไม่ใช่

en: No customer selected
th: ไม่มีลูกค้าที่เลือก

en: No default
th: ไม่มีค่าเริ่มต้น

en: No variations added
th: ไม่มีการเปลี่ยนแปลงเพิ่ม

en: None
th: ไม่มี

en: OK
th: ตกลง

en: Official Extensions
th: ตัวเสริมทางการ

en: Official Themes
th: ธีมทางการ

en: Order
th: คำสั่งซื้อ

en: Order Notes
th: บันทึกภายในคำสั่งซื้อ

en: Order Received
th: รายการสั่งซื้อที่ได้รับ

en: Order Total
th: ยอดรวมคำสั่งซื้อ

en: Order by
th: สั่งซื้อโดย

en: Order status:
th: สถานะการสั่งซื้อ

en: Orders
th: คำสั่งซื้อ

en: Other
th: อื่นๆ

en: Out of stock
th: สินค้าหมดแล้ว

[ctx: Page setting]
en: Cart
th: รถเข็น

[ctx: Page setting]
en: Checkout
th: ทำการสั่งซื้อและชำระเงิน

[ctx: Page setting]
en: My Account
th: บัญชีผู้ใช้ของฉัน

[ctx: Page title]
en: Cart
th: ตะกร้าสินค้า

[ctx: Page title]
en: Checkout
th: ทำการสั่งซื้อและชำระเงิน

[ctx: Page title]
en: My Account
th: บัญชีของฉัน

[ctx: Page title]
en: Shop
th: ร้านค้า

en: Pay
th: ชำระเงิน

en: Payment Gateways
th: ผู้ให้บริการด้านการชำระเงิน

en: Payment Method:
th: วิธีการชำระเงิน:

en: Permissions
th: สิทธิ์การเข้าถึง

en: Phone
th: โทรศัพท์

en: Please enter in a value less than the regular price.
th: กรุณาใส่มูลค่าต่ำกว่าราคาปกติ

en: Please enter in country code with two capital letters.
th: กรุณาใส่รหัสประเทศ สองตัวอักษร

en: Please enter in decimal (%s) format without thousand separators.
th: กรุณาป้อนในรูปแบบทศนิยม (%s) โดยไม่ต้องใช้ (คอมมา)

en: Please enter in monetary decimal (%s) format without thousand separators and currency symbols.
th: กรุณาใส่ทศนิยมการเงิน (%s) รูปแบบโดยไม่ต้องใส่ (คอมมา) และ สัญลักษณ์สกุลเงิน

en: Please select some items.
th: กรุณาเลือกบางรายการ

en: Postcode
th: รหัสไปรษณีย์

en: Powered by WooCommerce
th: ขับเคลื่อนด้วย WooCommerce

en: Price
th: ราคา

en: Prices
th: ราคา

en: Processing
th: กำลังดำเนินการ

en: Product
th: สินค้า

en: Product Categories
th: หมวดหมู่สินค้า

en: Product Data
th: ข้อมูลสินค้า

en: Product Description
th: รายละเอียดสินค้า

en: Product Gallery
th: แกลเลอรี่สินค้า

en: Product Images
th: รูปภาพสินค้า

en: Product Name
th: ชื่อสินค้า

en: Product Settings
th: การตั้งค่าสินค้า

en: Product Short Description
th: คำอธิบายสินค้าอย่างสั้น

en: Product Tags
th: ป้ายกำกับสินค้า

en: Product Types
th: รูปแบบสินค้า

en: Product categories
th: หมวดหมู่สินค้า

en: Product creation failed, could not find original product:
th: การสร้างสินค้าล้มเหลว ไม่สามาถหาสินค้าต้นแบบได้

en: Product name
th: ชื่อสินค้า

en: Products
th: สินค้า

en: Public
th: เผยแพร่

en: Qty
th: จำนวน

en: Rating
th: คะแนน

en: Read
th: อ่าน

en: Read/Write
th: อ่าน/เขียน

en: Redirect to the cart page after successful addition
th: กลับไปยังหน้าตะกร้าสินค้าหลังจากที่เพิ่มรายการแล้ว

en: Refunded
th: คืนเงิน

en: Regular Price
th: ราคาปกติ

en: Regular Price:
th: ราคาปกติ

en: Remove
th: ลบ

en: Remove image
th: ลบรูปภาพ

en: Remove this attribute?
th: ลบคุณลักษณะนี้ ?

en: Remove this item meta?
th: ลบ meta สินค้านี้ ?

en: Report a bug
th: แจ้งบั๊ก

en: Reports
th: รายงาน

en: Reviews
th: รีวิว

en: Revoke
th: ถอดถอน

en: Revoke API Key
th: ถอดถอน API Key

en: SKU
th: รหัสสินค้า

en: Sale Price
th: ราคาที่ลด

en: Sale Price Dates
th: วันที่ลดราคา

en: Sale Price:
th: ราคาที่ลด

en: Sales Reports
th: รายงานการขาย

en: Same as parent
th: เหมือนกับระดับบน

en: Save
th: บันทึก

en: Save changes
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลง

en: Search
th: ค้นหา

en: Select All
th: เลือกทั้งหมด

en: Select a country&hellip;
th: โปรดเลือกประเทศ&hellip;

en: Select all
th: เลือกทั้งหมด

en: Select an option&hellip;
th: เลือกตัวเลือก&hellip;

en: Set variation image
th: เปลี่ยนแปลงการตั้งค่าภาพ

en: Settings
th: การตั้งค่า

[ctx: Settings group label]
en: Checkout
th: ทำการสั่งซื้อและชำระเงิน

[ctx: Settings tab label]
en: Checkout
th: ทำการสั่งซื้อและชำระเงิน

en: Ship to
th: ส่งไปยัง

en: Shipping
th: การจัดส่ง

en: Shipping Classes
th: รูปแบบการจัดส่งสินค้า

en: Shipping Details
th: รายละเอียดการจัดส่ง

en: Shipping Settings
th: การตั้งค่าการจัดส่ง

en: Show
th: แสดง

en: Show all product types
th: แสดงรูปแบบสินค้าทั้งหมด

en: Show all types
th: แสดงรูปแบบทั้งหมด

en: Simple product
th: สินค้าทั่วไป

en: Specific Countries
th: ระบุประเทศ

en: Standard
th: มาตรฐาน

en: State
th: รัฐ

en: Status
th: สถานะ

en: Stock
th: สต็อก

en: Stock status
th: สถานะสต็อกสินค้า

en: Subcategories
th: หมวดหมู่ย่อย

en: Support
th: สนับสนุน

en: System Status
th: สถานะระบบ

en: Tags
th: ป้ายกำกับ

en: Tax
th: ภาษี

en: Tax Settings
th: การตั้งค่าภาษี

en: Tax Status
th: สถานะภาษี

[ctx: Tax status]
en: None
th: ไม่มี

en: Taxable
th: ต้องชำระภาษี

en: Tel:
th: โทรศัพท์:

en: Telephone
th: โทรศัพท์

en: Terms
th: เงื่อนไข

en: Terms and Conditions
th: ข้อตกลงและเงื่อนไข

en: The URL of your WooCommerce shop's cart (along with the page ID).
th: URL ของหน้าตะกร้าสินค้า (ที่มี page ID)

en: Theme
th: ธีม

en: There are no product reviews yet.
th: ยังไม่มีรีวิวสำหรับสินค้านี้

en: These pages need to be set so that WooCommerce knows where to send users to checkout.
th: จะต้องตั้งหน้านี้เพื่อให้ WooCommerce รู้ว่าจะให้ผู้ใช้งานไปชำระเงินที่หน้าใด

en: This is a demo store for testing purposes &mdash; no orders shall be fulfilled.
th: ขณะนี้ร้านค้ากำลังอยู่ในช่วงการทดลอง &mdash; ไม่มีสินค้าอยู่ในร้าน

en: Total
th: รวมทั้งหมด

en: Totals
th: รวมทั้งหมด

en: Trash
th: ถังขยะ

en: Type
th: ชนิด

en: Unique slug/reference for the attribute; must be shorter than 28 characters.
th: Slug ที่ไม่ซ้ำกัน / การอ้างอิงสำหรับคุณลักษณะ; จะต้องสั้นกว่า 28 ตัวอักษร

en: Unknown
th: ไม่ทราบ

en: Update
th: อัพเดท

en: Upload/Add image
th: อัพโหลด/เพิ่ม รูปภาพ

en: Use image
th: ใช้รูปภาพ

en: Used for variations
th: ใช้สำหรับรูปแบบ

en: User
th: ผู้ใช้

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้

en: Value(s)
th: มูลค่า(s)

en: Variable product
th: สินค้ามีหลายแบบ

en: Variation #%s of %s
th: รูปแบบ #%s จาก %s

en: Variations
th: รูปแบบ

en: Version
th: เวอร์ชั่น

en: View
th: ดู

en: View Order
th: ดูรายการสั่งซื้อ

en: View other orders
th: ดูการสั่งซื้ออื่น

en: View/Edit
th: ดู/แก้ไข

en: Visible on the product page
th: สามารถมองเห็นได้ในหน้าผลิตภัณฑ์

en: Visit Store
th: ดูร้านค้

en: Webhook Settings
th: การตั้งค่าเว็บฮุค

en: Webhook created on %s
th: Webhook ถูกสร้างขึ้นที่ %s

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Welcome to WooCommerce
th: ยินดีต้อนรับสู่ WooCommerce

en: Width
th: กว้าง

en: Width (%s)
th: กว้าง (%s)

en: WooCommerce Recent Reviews
th: คำวิจารณ์ล่าสุด

en: WooCommerce Settings
th: การตั้งค่า WooCommerce

en: WooCommerce Status
th: สถานะการสั่งซื้อสินค้าใน WooCommerce

en: WooCommerce Tax Rates (CSV)
th: อัตราภาษี WooCommerce (CSV)

en: WordPress.org Project
th: โครงการของ WordPress.org

en: Write
th: เขียน

en: Yes
th: ใช่

en: You cannot add the same tax rate twice!
th: คุณไม่สามารถเพิ่ม อัตราภาษีเดียวกันสองครั้ง !

en: Your changes have been saved.
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลงเรียบร้อยแล้ว

en: Your product has variations! Before changing the product type, it is a good idea to delete the variations to avoid errors in the stock reports.
th: ผลิตภัณฑ์ของคุณมีรูปแบบ! ก่อนที่จะเปลี่ยนชนิดผลิตภัณฑ์มันเป็นความคิดที่ดีที่จะลบรูปแบบเพื่อหลีกเลี่ยงความผิดพลาดในการรายงานสต็อก

en: ZIP/Postcode
th: รหัสไปรษณีย์

[ctx: default-slug]
en: product
th: สินค้า

[ctx: default-slug]
en: shop
th: ร้านค้า

en: h
th: ชม.

en: m
th: น.

en: out of 5
th: จาก 5

[ctx: placeholder]
en: Buy product
th: ซื้อสินค้า

en: product
th: สินค้า

en: reviewed by
th: รีวิวโดย

[ctx: slug]
en: product
th: สินค้า

[ctx: slug]
en: product-category
th: หมวดหมู่สินค้า

[ctx: slug]
en: product-tag
th: ป้ายกำกับสินค้า

en: variation added
th: เปลี่ยนแปลงเพิ่ม

en: variations added
th: รูปแบบเพิ่ม
